• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มีเรื่องมาถามเซียนช่วงล่างหน่อยคราบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311146
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311146

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีเรื่องมาถามเซียนช่วงล่างหน่อยคราบ

ตอนนี้มีโครงการทำช่วงล่างใหม่ทั้งหมด หน้า และ หลัง เพราะเริ่มแย่แล้ว

สิ่งที่จะทำ

1. เเพรหลังซื้อแพร GTS ใส่ ยกแพร โช๊คหลัง tein
2. หน้า ได้เบรคหน้า GTS โช๊ค tein

ที่อยากถามก็คือ ข้างหน้าและหลัง นี้ต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มอีกมั้ยครับ
อยากทำทีเดียวให้มันจบเลยครับ

:coolly-0043:...............:coolly-0043:............:coolly-0043:

ตอนนี้มีโครงการทำช่วงล่างใหม่ทั้งหมด หน้า และ หลัง เพราะเริ่มแย่แล้ว

สิ่งที่จะทำ

1. เเพรหลังซื้อแพร GTS ใส่ ยกแพร โช๊คหลัง tein
2. หน้า ได้เบรคหน้า GTS โช๊ค tein

ที่อยากถามก็คือ ข้างหน้าและหลัง นี้ต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มอีกมั้ยครับ
อยากทำทีเดียวให้มันจบเลยครับ

:coolly-0043:...............:coolly-0043:............:coolly-0043:

เพชรบูรณ์ หายหนาวยัง..น้อง..

เข้าเรื่อง
ด้านหลัง หาซื้อแพท้าย R32gts ทั้งชุดบูชท์ยางสภาพดีด้วยนะพร้อมเบรคหน้าหลัง ยกใส่ได้เลย จบ.
ด้านหน้า
กรณีแรกนำดุมเดิมไปเจาะใหม่เป็น 5x114.3 ใส่ได้
กรณีสอง หาดุม Silvia ทั้งชุดคอม้ามาใส่ซะ
ส่วนอื่นๆ ตรวจเช๊คสภาพ หนวดกุ้ง ยางยึดเหล็กกันโคลงหน้า เป็นต้น

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับป๋าลอง

ช่วงนี้เพชรบูรณ์โครตร้อนเลยครับ แถบบนเขาอากาศไม่หนาว ลมโชยเย็นๆ ครับ :coolly-0008:

โครงการนี้เหมือนผมเลย :coolly-0046:

โช๊คเดิมนัดกันกลับบ้านเก่า 4 ต้นเลย
:coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม