Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^^ ขอ Happy Birthday พี่เสือ 482 ย้อนหลังค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะพี่
พี่รีบกล้บก่อน ยังไม่ได้เป่าเค้กเลยยยยยย

สุขขี

สุขขัง

สุขคารัง

สุขคารู นะพี่ แพะ เอ๊ยย พี่เสืออออ.....:biggrin:

ไฟล์แนบ

51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 145

สุขสันต์วันเกิดพี่แพะใจน้อย...
ปล. เสื้อตัวนี้อีกแล้วเรอะวะ 555

เบริดเดย์นะคร๊าบพี่เสือ

ขอให้สุขคารู........ปี้เยอะๆเด้อ

HBD ด้วยคนครับพี่เสือออออออออออ

ขอให้มีความสุขมากๆครับบบพี่

เพื่อนพ้อง พี่ น้อง ให้คำปรึกษาที่ดีถูกที่ถูกทาง

จะได้ไม่ต้องหนีไปทำไรเองคนเดียว

55555555555555 :biggrin:

ขอให้มีความสุขทุกวันครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ งานวันเกิดพี่ มันส์+เมา จริงๆ แต่เสียดายน่าจะไปกันครบๆ

Hbd งับ....

ตั้งชือว่า เสือ
เกิดเป็นเสือ ควรจะทำตัวให้เหมือนเสือ
คือนอน ให้ตัวเมียหาอาหาร
นี่คือเสือ
วันเกิดปีนี้อวยพรย้อนหลัง ให้มีทรัพย์สินเงินทองพร้อมบริวาร
อยู่ที่ไหนก็ให้เป็นเสือตลอดไป ให้สมกับชื่อเสือนะ

มีความสุข มาก ๆ
เฮง เฮง คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

มีความสุขมากๆนะ

ไฟล์แนบ

78.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
HBD อีกครั้งนะคับน้าเสือ...หล่อๆรวยๆกิ๊กเยอะๆ..:smile:

ขอให้มีความสุขมากๆครับ อิ อิ....

มาช้าไปหน่อย แต่ก็ไปเมากะมึงนะ
มีความสุขมากๆค้าบบบบบบ

สวัสดีวันเกินนะ........

คบพี่เสือไว้ไม่ผิดหวัง แต่เสือชอบเป้นแพนี่ดิ เอ่อมีความสุข

มีความสุขมากๆครับน้า

ขอบใจ..น้องแจะ:biggrin: มากที่เปิดกระทู้ให้
ขอบคุณ..ทุกคำอวยพรคับ:redface: ..แล้วเจอกันคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม