j-ฝาดำ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามเป็นความรูเรื่อง j ฝาดำ มันวิ่งได้ดีแค่ไหน น่าใช้หรือเปล่าช่วยวิจารหน่อยคับ

แนะนำ 2j ฝาดำ ครับ สุดๆ หุหุ เพราะผมใช้อยู่สนใจโทรมาคุยได้นะ

เบอร์อยู่ด้านล่าง

วิ่งดีครับ กดเป็นมา เมื่อก่อนรถผม 1เจฝาดำ ก็ทะลุไมล์ 200 มาแล้ว
ในเรื่องตีนต้นคงจะไปสู้พวกเทอร์โบไม่ได้ แต่ตีนปลายนี่ไหลสุดๆ ครับ

อีกอย่าง เรื่องขับในเมือง ขับสบาย ขับสนุกครับ เพราะแรงบิดสูงสุดมันมาในรอบต้นๆ เร่งแซงปรู๊ดปร๊าดทันใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม