Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แล้วจะเข้าใจ...ทำไมประเทศไทย ถึงมีปัญหา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: อ่านเอาเอง.... :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

แล้วจะเข้าใจ ... ทำไมประเทศเรามีปัญหา

ประเทศไทยเจอกับปัญหาเศรษฐกิจครั้งแล้วครั้งเล่า ?

ประเทศไทยมีประชากร 65 ล้านคน

25 ล้านคนเกษียณอายุแล้ว เหลือ 40 ล้านคนไว้ทำงาน

28 ล้านคนยังเรียนหนังสืออยู่ เหลือ 12 ล้านคนไว้ทำงาน

8 ล้านคนเป็นข้าราชการ เหลือ 4 ล้านคนไว้ทำงาน

2.5 ล้านคนเป็นทหาร เหลือ 1.5 ล้านคนไว้ทำงาน

1.2 ล้านคนเป็นนักการเมืองหรือทำงานให้นักการเมือง

เหลือ 300,000 คนไว้ทำงาน

200,000 คนนอนป่วยอยู่ในโรงพยาบาล เหลือ 100,000 คนไว้ทำงาน

99,998 คนอยู่ในคุก

เหลือ 2 คน คือ

" มึง <CENSOR>" กับ " กรู "

แล้ว " <CENSOR>" ก็ยังมานั่งอ่านไอ้นี่อยู่อีกต่างหาก !

ยังจะมายิ้มอีก ไป ไป

ผมอยู๋ตรงไหนคับพี่โจ้

5555555555555555555555555555555555555555

เขร้.......................โคตรขำเลยพี่

ปิดหน้าจอไปทำสนามเด็กเล่นต่ออย่างไว...:sweat:

ทหารนี่ไม่เรียกว่าเป็นข้าราชการเหรอเพ่

แล้วนักการเมืองนี่ก็เป็นนักธุระกิจ

ห้วย ยิ่งไล่ยิ่งงง

งงตั้งแต่อ่านตอนแรกแล้ว

ไปทำงานดีกว่าวุ๊ย

โดน................

แล้วบอกว่างานยุ่ง
นั่งนับ อยู่นี่เอง 55555555555

เอ็งเข้าใจกันบ้่างป่ะวะเก้น กุอ่าน3รอบแล้วยังๆ ไม่เข้าใจ
อ่อ อีกอย่างมาอยู่ข้างหู คันบ้างป่ะ:biggrin:

แค่ยิ้มพอ.....จะรีบไปทำงาน....เพื่อ...

• กระทู้ ผู้เขียน
แอบมาดูอีกที จะมีอีก คนโผล่มาอีกป่าว....ฮ่าฮ่าฮ่า

ไปทำงานต่อดีกว่า..

^

พลาด........

ดีนะกำลังทำงานอยู่เพราะเรื่องชาวบ้านคืองานของหนู ...อิอิ:brick: :brick:

แอบ อ่าน.........หลังเลิกงาน ..........

555555555555
เจ๋งไปเลยเจ๊โจ้
แล้วเจ๊มานั่งพิมรายอยู่อ่า
ไปทำงานจิ หุหุ

:redface: เฮ่อออออ:embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

ว้า... มัวแต่ทำงานอยู่ เลยเพิ่งได้เข้ามาอ่านคับ

อืมมมมมม........จบข่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม