โช็คเดิมใส่หัว Join ได้ป่าวคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31789
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31789

RB25.6DET Coming...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ฟังมาหลายเสียง บอกได้และไม่ได้ งงอะคับ

แล้วใส่ได้ทุกยี่ห้อป่ะคับ :brick:

ขอถามก่อนนะครับว่าจะใส่เพื่อประโยชน์อะไร ถ้าจะใส่เพื่อเท่,สวยงาม อย่าใส่เลยไม่สนุกหรอก ปัญหามันเยอะแต่ถ้าจะใส่เพื่อ ฟิลลิ่งการขับ เป็นแบบ เรชซิ่ง แค่คำว่าโช๊คเดิม มันก็ไม่ได้ฟิลแล้วอะคับ..

โช๊คเดิม มี 2 แบบ

น้ำมัน ใส่ได้ หาจอยส์ที่แกนเท่ากัน ก็เรียบร้อย แต่ต้องกลึงตัวกดตรงสปริงใหม่

ไฟฟ้า หมดสิทธิ์

สรุปค่าของ ค่ากลึง ค่าทำ เกือบจะซื้อโช๊คแต่งคู่หน้าได้แล้ว 1 คู่

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามก่อนนะครับว่าจะใส่เพื่อประโยชน์อะไร ถ้าจะใส่เพื่อเท่,สวยงาม อย่าใส่เลยไม่สนุกหรอก ปัญหามันเยอะแต่ถ้าจะใส่เพื่อ ฟิลลิ่งการขับ เป็นแบบ เรชซิ่ง แค่คำว่าโช๊คเดิม มันก็ไม่ได้ฟิลแล้วอะคับ..

พอดี camber ล้อหน้า ซ้าย-ขวา มันไม่เท่ากันอ่ะคับ แล้วก็ ยางหัวโช็ค ขวา มันดังตอนตกหลุม เลยคิดว่าจะเปลี่ยน ทั้งทีก็เอาแบบตั้ง มุมได้ด้วยดีกว่าอะคับ

โช๊คเดิม มี 2 แบบ

น้ำมัน ใส่ได้ หาจอยส์ที่แกนเท่ากัน ก็เรียบร้อย แต่ต้องกลึงตัวกดตรงสปริงใหม่

ไฟฟ้า หมดสิทธิ์

สรุปค่าของ ค่ากลึง ค่าทำ เกือบจะซื้อโช๊คแต่งคู่หน้าได้แล้ว 1 คู่

ขอบคุณคับ กระจ่างเรย :smile:

ผมมีจ๊อย cusco ครับ ตรงรุ่นสนใจก้อสอบถามได้ครับ ไม่รู้จาขายเท่าไรดี 0896877960

รึ ของผม hks หลังน้ำมันปรับระดับ ก็ไม่เห็นมีอะไรพิศดารมันยังหัวจ๊อยเลยนี่คับ

มะเห็นเกี่ยวว่าต้องโช้คแต่งไม่แต่งเลย ธรรมดาๆๆๆมากๆๆๆๆ หามือสองใส่ไม่แพงหรอกคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม