หาพัดลมไฟฟ้า j bo

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311080
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311080

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาพัดลมไฟฟ้า j bo ใครมีลงรูปกับราคาไว้เลยครับ ขอราคาไม่แรงนะ

หาพัดลมไฟฟ้า j bo ใครมีลงรูปกับราคาไว้เลยครับ ขอราคาไม่แรงนะ

มีเป็นพัดลมวอลโว่ 2 สปีด พร้อมรีเลย์ได้ไหมคับ 2500 บาท แรงแน่นอน

มีเป็นพัดลมวอลโว่ 2 สปีด พร้อมรีเลย์ได้ไหมคับ 2500 บาท แรงแน่นอน
มีรูปป่าวครับ พัดลมพร้อมบังลมหรือพัดลมอย่างเดียวครับ

มีรูปป่าวครับ พัดลมพร้อมบังลมหรือพัดลมอย่างเดียวครับ

พัดลมอย่างเดียวคับ บังลมส่วนใหญ่ตีขึ้นรูปใหม่คับ

ปล.ส่วนอันนี้เห็นลงขายพร้อมบังลม ลองดูนะคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47031

แนบรูปให้ใหม่แล้วนะคับ

ไฟล์แนบ

65 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม