• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ฟิล์มกับการใช้ easy pass

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Harmony
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Harmony

Register
เข้าร่วม
3 ก.พ. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
[FONT=&quot]เห็นในเวบ [/FONT][FONT=&quot]http://www.3mautofilm.com/ข่าวรถยนต์/ทดสอบแล้วฟิล์มรถยนต์%203M%20ใช้งานกับ%20บัตร%20Easy%20Pass%20ได้ บอกเกี่ยวกับการใช้ easy pass พออ่านแล้วก้อสงสัยหลายอย่าง คือรถเพื่อนเพิ่งไปติดฟิล์มมา ถามเจ้าของร้านก้อบอกใช้ได้ๆ แต่พอมาใช้ก็ต้องเอามาโบกอยู่ดีคะ :coolly-0027: แล้วตกลงเราจะโดนเค้าเปลี่ยนฟิล์มไหมคะ รุ่นที่ใช้ได้จะเป็นตามที่เค้าบอกในเวปเลยใช่ไหมคะ ช่วยดูหน่อยนะคะ :coolly-0041:[/FONT]

[FONT=&quot]เห็นในเวบ [/FONT][FONT=&quot]http://www.3mautofilm.com/ข่าวรถยนต์/ทดสอบแล้วฟิล์มรถยนต์%203M%20ใช้งานกับ%20บัตร%20Easy%20Pass%20ได้ บอกเกี่ยวกับการใช้ easy pass พออ่านแล้วก้อสงสัยหลายอย่าง คือรถเพื่อนเพิ่งไปติดฟิล์มมา ถามเจ้าของร้านก้อบอกใช้ได้ๆ แต่พอมาใช้ก็ต้องเอามาโบกอยู่ดีคะ :coolly-0027: แล้วตกลงเราจะโดนเค้าเปลี่ยนฟิล์มไหมคะ รุ่นที่ใช้ได้จะเป็นตามที่เค้าบอกในเวปเลยใช่ไหมคะ ช่วยดูหน่อยนะคะ :coolly-0041:[/FONT]

อ่า easy pass มันจะใช้คลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าในการสื่อสารกันน่ะครับ แล้วคลื่นมันค่อนข้างจะอ่อน แล้วฟิล์มรถยนต์ที่ติดๆกันมันจะมีโลหะบางชนิดเคลือบอยู่ครับ มันเลยทำให้คลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าที่ว่าวิ่งผ่านได้ไม่ดีเท่าที่ควร มันก็เลยอ่านไม่ได้ครับ

3m มันเป็นของดีครับ เค้าจะผสมสารตัวอื่นๆที่ไม่ใช่โลหะแต่สามารถกรองแสงแรงๆได้ คลื่นมันเลยผ่านได้ครับ!!

ของผมบานหน้าเป็นสีชาอมๆปรอทนิดๆ ไม่ได้เหมือนกันครับ เวลาจะผ่านก็หยิบมันออกมาจากลิ้นชัก เปิดกระจกแล้วก็ยื่นออกไปนอกตัวรถ ก็ผ่านได้ครับ :coolly-0011:

• กระทู้ ผู้เขียน
อ่ออ อย่างนี้ก็เบาใจค่า ขอบคุณนะคะ แล้วถ้าอยากได้ฟิล์มแบบไม่เข้มมาก แต่กันร้อนดีๆ ราคากลางๆนี่รุ่นไหนคะ

อ่ออ อย่างนี้ก็เบาใจค่า ขอบคุณนะคะ แล้วถ้าอยากได้ฟิล์มแบบไม่เข้มมาก แต่กันร้อนดีๆ ราคากลางๆนี่รุ่นไหนคะ

ถ้าเอาราคามาก่อน คงต้องเลือกแบนรองครับ hi-kool super-kool อะไรเทือกนี้อ่ะครับ อย่างที่บอกไปถ้าจะเอากันแสงดีๆ พวกเทพๆ มันจะเป็นแบบใสแต่กันได้ ราคาก็ตามความเทพครับ

สาวนแบนรองก็มีปรอทเคลือบนิดๆก็กันได้เหมือนกัน จะซื้อจริงๆ ลองหาข้อมูลในเนตได้เลยครับ ร้านติดฟิล์มเดี๋ยวนี้ลงเนตเยอะมาก ลองดู feedback ลูกค้า แล้วถ้าถูกใจก็ค่อยไปดูงานเค้าก็ได้ครับ

ฟิมล์ไม่ค่อยจะเจอปัญหาครับ เจอแต่ไม่มีบัตรแต่ดันเข้าช่อง easy อ่ะครับ 555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม