• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

** เครื่อง 20BO. Autoท่อ+ปลาย ใช้ขนาดกี่นิ้วดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HAYABUSA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HAYABUSA

Member
Register
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
** เครื่อง 20Bo. Auto+Bo.25 ใบดำ ควรใช้ท่อ+ปลายขนาดกี่นิ้วดีครับ ที่เหมาะที่สุดครับ..ขอบคุณครับ

เดินมา 2.5 ออกปลาย 3นิ้วน่าจะ ok นะครับ

เดินมา 2.5 ออกปลาย 3นิ้วน่าจะ ok นะครับ
.... ขอบคุณมากคับ หาพักปลาย 3นิ้ว อีกอย่างครับ พักปลาย 3นิ้ว ของยี่ห้ออะไรที่เสียงออกแน่นๆหน่อยครับ HKS. หรืออะไรดีครับ

.... ขอบคุณมากคับ หาพักปลาย 3นิ้ว อีกอย่างครับ พักปลาย 3นิ้ว ของยี่ห้ออะไรที่เสียงออกแน่นๆหน่อยครับ HKS. หรืออะไรดีครับ

hks จะออกทุ้มๆครับใช้อยู่ เดิน2.5ทั้งเส้น วิ่งดีไหมยังไม่รู้ครับเพราะรถยังอยูอู่ตั้งแต่เดินท่อไหม:coolly-0017:

อันนี้ของผม เดินมา 2.5 จากฟร้อนไปท์ เข้าหาปลาย hks ไม่มี jasma

เสียงโหดดี ท่อนกลางคุณไปถามร้านท่อก่อนว่าใช้เหล็กวีโก้ เดินมาถึงแพท้ายเท่าไหร่
ถ้าเกิน 1500 มาเอาที่ผม ผมขายต่ำกว่า 1500 ครับ แต่ปลายเผอิญเพื่อนผมจะเอาเดี๋ยวลองถามเพื่อนผมอีกที่ว่าเค้าเอาแน่มั้ย ถ้าเค้าไม่เอา แล้วจะบอกอีกทีครับ

ไฟล์แนบ

111.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    95.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
ตามนั้นเลยคับ เดิน2.5 ปลาย3นิ้ว วิ่งอยู่คับ .....ทำอยู่คับ ใส่ปลาย TRD ก็เสียงโหดได้ใจเหมือนกันคับ ลองดูคับ HKS hyper เพราะเหมือนกันนะคับ

พี่ 522 เหล็กวีโก้ น่าตาคล้ายๆ เลสเลยคับ งี้มันจะดีก่าเหล็กที่เป็นสนิมมั้ยคับ

ตามนั้นเลยคับ เดิน2.5 ปลาย3นิ้ว วิ่งอยู่คับ .....ทำอยู่คับ ใส่ปลาย TRD ก็เสียงโหดได้ใจเหมือนกันคับ ลองดูคับ HKS hyper เพราะเหมือนกันนะคับ

พี่ 522 เหล็กวีโก้ น่าตาคล้ายๆ เลสเลยคับ งี้มันจะดีก่าเหล็กที่เป็นสนิมมั้ยคับ

ดีกว่าตรงที่ไม่ค่อยเป็นสนิมมั้งครับ ใช้มา 5 ปีแล้วครับสภาพก็เป็นอย่างที่เห็นครับ
แรกๆก็เป็นสีเงินๆ ใช้ไปนานๆ สีก็เป็นอย่างที่เห็นอีกนั้นแหละครับ :coolly-0023:

อ่อคับ สวยเลยนิ ของผมใช้ไปๆ สีสนิมสวยเชียวคับ เหอะๆ :coolly-0002:

อันนี้ของผม เดินมา 2.5 จากฟร้อนไปท์ เข้าหาปลาย hks ไม่มี jasma

เสียงโหดดี ท่อนกลางคุณไปถามร้านท่อก่อนว่าใช้เหล็กวีโก้ เดินมาถึงแพท้ายเท่าไหร่
ถ้าเกิน 1500 มาเอาที่ผม ผมขายต่ำกว่า 1500 ครับ แต่ปลายเผอิญเพื่อนผมจะเอาเดี๋ยวลองถามเพื่อนผมอีกที่ว่าเค้าเอาแน่มั้ย ถ้าเค้าไม่เอา แล้วจะบอกอีกทีครับ
*** จริงๆผมเดินมาแล้ว แต่ท่อเดินไม่สวยทำต่างจังหวัด ผมสนใจชุดของคุณครับ ถ้าได้ปลายด้วยก็ดีครับจะได้จับยัดใส่เลย พอดีวันนี้ผมเข้ากรุงเทพมาแล้ว จะได้เข้าไปใส่เลย ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ถ้างัยผมอยู่กรุงเทพถึงวันพุธครับ และราคารวมเท่าไหร่บอกด้วยครับ...พอดีไม่มีเวลาครับ อย่าแพงนะ เดี๋ยวถ้าไปเขาใหญ่อยากเล่นอะไรบอกเลย....จัดให้ลองดู www.greeneryresort.com หรือ www.mylifepark.com

ผมเพิ่งกลับมาจากเข้าใหญ่เอง อิอิ
ท่อนกลางผมให้ 1,200
ท่อนปลาย 3,500

มาดูสภาพก่อนถ้าชอบหรือยังไงต่อได้อีกครับ 0865113372

ขออนุญาติผู้ดูแลเวป นะครับ ถ้าเจ้าของกระทู้ตกลงผมจะลบข้อความผมครับ[

/QUOTE]...เดี๋ยวผมติดต่อไปครับ คิดว่าน่าจะมีเวลา พอดีขึ้นมาประชุมครับ ขออภัยผู้ดูแลWeb.ด้วยครับ พอดีมันติดพันครับ ขอบคุณครับ

ขอแจมครับ.. ไอตัวท่อ ที่คุณเรียกว่าเหล็ก วีโก้ นะครับ มันต่างจากท่อ เลส ไหมครับ

ขอแจมครับ.. ไอตัวท่อ ที่คุณเรียกว่าเหล็ก วีโก้ นะครับ มันต่างจากท่อ เลส ไหมครับ

ต่างครับจะหนากว่าและ หนักกว่าเลสนิดนึง แต่เลสจะให้ความสวยงามมากกว่าครับผมเลยเอาไว้ท่อนกลางท่อนปลายใช้เลสขอสวยนิด ถ้านึกไม่ออก ลองไปก้มๆดูรถกระบะโตโยต้า พวก D4D กับวีโก้ดูครับ เหมือนกันเลย ผมเรียกไม่ถูกเลยเรียก เหล็กวีโก้อะครับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม