• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ปั้มติ๊กสกายตัวล่ะพันกว่าบาทประสิทธิ์ภาพเป็นไงคับกับB70แตกต่างกันยังไงคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311134
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311134

โจม เซฟชุมพร คับ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
10 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
1ปั้มติ๊กสกายตัวล่ะพันกว่าบาทอยู่ในบอดี้ไหนเครื่องอะไรคับความแรงเทียบกับ2เจอะไรแรงกว่ากันและB70แตกต่างกันมากไหมคับ
2ติิ๊กB70อยู่ในบอดี้เครื่องอะไร...แตกต่างกับnismoยังไงคับข้อสังเกตุวิธีดู

ผิดกะทู้พี่น้อง

1134 คุณตั้งกระทู้ผิดฟอรั่มบ่อยมากนะครับ ขอให้ครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายนะ

เอ้าเฮ่ย..ไม่ได้ดูหัวฟอรั่มกันเลยว่างั้น

กำ จับย้ายเลยพี่คับ อิอิ สถานที่ท่องเที่ยว ปั๊มติ๊กสกายไลน์ ตัวละพัน นี่มันแถวไหนเนี่ย

บอกรายละเอียดหน่อย จังหวัดไหน

อีกครั้งครับ รบกวนทบทวนก่อนโพสต์ด้วยครับ
กระทู้ล่าสุดผมย้ายแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม