สมาชิกเก่าหายหน้าไปนาน รถตกน้ำกลับบ้านแล้วขอโชว์หน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31075
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31075

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สมาชิกเก่าหายหน้าไปนาน รถตกน้ำกลับบ้านแล้วขอโชว์หน่อย

ไฟล์แนบ

• DSC00169 (Medium).JPG
    DSC00169 (Medium).JPG
    68.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 243

ต้องขับไปตกน้ำมั่งแล้ว

ขึ้นมาสวยเชียว

ไปชุบตัวในบ่อน้ำมาแน่เลย

ไปตกแถวไหนครับ มีแผนที่ ไม๊ครับ อิอิ:biggrin:

ว้าวรถเหลืองเหมือนกัน อิอิ

สวยครับ สีสวย เหลืองด้วยคน น่ะ

เย๊ยยยยยย เหลืองอีกแล้ว คราวนี้มาแนวเหลืองดำซะด้วย ฮืออออออ

* สมาคม Cefiro-Banana แห่งประเทศไทย 5555

เย๊ยยยยยย เหลืองอีกแล้ว คราวนี้มาแนวเหลืองดำซะด้วย ฮืออออออ

* สมาคม Cefiro-Banana แห่งประเทศไทย 5555
ฮิ้ว....รถกล้วย ....อิอิ

สวย ดุ รับกับ โป่งหลังดีมั่ก ๆ แถมคิ้วหนา ช่วยให้ดูดุดันเป็นกอง

รถไครอะ อยากรู้ขอรับ อิอิ

ดีจัง รถกลับมาแล้ว รถเรายังไม่เสร็จเลย เศร้า

เหลืองเริ่มเยอะ เทรนด์มาแรง อิอิ

หามาอีก4คัน ครบหวีพอดี
แก๊งกล้วยหอมจอมซน 55

วันนี้ไปหาป้าที่บ้านป้ามา ขับรถไปจอดหน้าบ้านป้าสตราทเครื่องทิ้งไว้
เลยเดินไปคุยธุระกับป้าตรงประตูรั้ว คุยได้ซักแป๊บ ป้าบอกว่า เออแค่นี้แหละ แท๊กซี่เค้าจอดรอนานแล้ว 555 เซ็งเลยทำสีมาซะสวยป้าดันเห้นเป็นรถแท๊กซี่

• กระทู้ ผู้เขียน

ไฟล์แนบ

81.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม