ร้านแบต มันต้องบริการได้อย่างนี้สิวะ !

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
บอกก่อนนะ ว่าผมไม่มีส่วนได้เสีย แต่แค่ประทับใจบริการเฉยๆ !

คือ... รถผมไฟหมดครับ กำลังจะต้องเปลี่ยนอยู่แล้วก็ลองเช็คราคาดู
ไปเจอบริการร้านนึงใน Web ครับ บริการส่งถึงที่ แต่ราคามันถูกกว่า
ตรงข้ามที่ทำงานผมด้วยซ้ำไป.. (จริงๆ เจ็บใจไอ้ร้านนี้ด้วยแหละ
คุณเจ๊ แกบอกว่า น้องเช็คราคาทั่วประเทศไทยเลยก็ได้ ดูมันดิ)

ก็เอาครับ.. ลองโทรไปถามที่ร้านดู เขายืนยันราคา แล้วก็บอกว่า
มาส่งให้จริงๆ.. ผมก็เอาเลยดิ... (หักลบ กับการ Turn Bat เรียบร้อยแล้ว)
ก็มาครับ นัด 17:00 มาตั้งแต่บ่าย 3 โมงกว่า
บริการเปลี่ยนให้เรียบร้อย จั๊มกับแบตอีกลูก กัน Setting ของเครื่องเสียงหายให้ด้วย
แล้วก็บอกทิ้งท้ายไว้ให้ ว่าถ้าเปลี่ยนแล้วมีปัญหา ผมมา Claim ให้ถึงที่
แล้วไอ้ที่เปลี่ยนให้ผม ก็เอามาแกะพลาสติกให้ดูกันต่อหน้าด้วย

เออ... โคตรประทับใจคับพี่

เลยมาแนะนำกัน ว่าถ้าเป็นเรื่องจะเปลี่ยนแบต ผมอยากแนะนำให้ลองโทรไปเช็คราคา
กับที่นี่ดูครับ... (อย่าลืมคิดเรื่องที่เขามาเปลี่ยนให้ถึงที่ด้วยนะ)

08-6355-4130
เขาชื่อ พี่โตครับ (บอกว่าต้นที่ขับ Cef แนะนำไปละกัน)

ของผมไปเปลี่ยนนะ เค้าช่วยเติมน้ำกรดแล้วก้อช้าตให้ด้วย...สุดยอด อะล้อเล่งจ้า:smile: :smile:

เค้าอยู่ที่ไหนคับ

คนดีต้องสนับสนุน

/'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'/งง

เขาชื่อ พี่โตครับ (บอกว่าต้นที่ขับ Cef แนะนำไปละกัน)

ใช่ที่หัวเหม่งๆ สักที่แขนใหญ่ๆ ลาย X-Japan ป่าวพี่ต้น ไรวะเนี่ย แค่แต่งงานไป พี่เค้าต้องทำงานหนักขนาดนี้แล้วรือ ทั้ง full-time part-time 5555555555

ของดีราคาถูก ก็ระบุราคาลงมาเยย เดี๋ยวคนอยากเปลี่ยน ก็โทรสั่งเลย ไม่ต้อง คิดมากด้วย รับแซบ

ใช่ที่หัวเหม่งๆ สักที่แขนใหญ่ๆ ลาย X-Japan ป่าวพี่ต้น ไรวะเนี่ย แค่แต่งงานไป พี่เค้าต้องทำงานหนักขนาดนี้แล้วรือ ทั้ง full-time part-time 5555555555

ผิดคนแล้วหว่ะแชมป์ คนละโตแว้ววว
55555

ของดีราคาถูก ก็ระบุราคาลงมาเยย เดี๋ยวคนอยากเปลี่ยน ก็โทรสั่งเลย ไม่ต้อง คิดมากด้วย รับแซบ

ผมเปลี่ยน 85 แอมป์ของ GS มา 3300 แบบมีตาแมวนะ
ลองเช็คราคาดู

A125 3k เทินแบตราคาอยู่ประมาณ 2 พันกลาง ๆๆ

ผมเปลี่ยน 85 แอมป์ของ FB แบบมีตาแมว
2400 บาท แลกแบตเก่าได้ 400 (ราคาจริง2800) ร้านแถวบ้าน...ครับ

:redface: แจ่มเลยครับ:biggrin: :biggrin:

ผมก้อใช้บริการมาแระ
GS N50Z เทิร์นแบตเดิม เพิ่ม 1900 ค๊าบบ
บริการถึงที่ เปลี่ยนให้ด้วย
ชาร์ตไฟเต็มมาจากร้าน

เดี๋ยวนี้เค้าแข่งกันเรื่องบริการแล้วคับ ที่ภูเก็ตเหมือนกัน บริการนอกสถานที่ด้วย เพราะตอนนี้เปิดก้นเยอะเหลือเกิน เพราะราคาตะกั่วมีแต่ขึ้นไม่มีลง ตามราคาทองคำเลยคับ ก้อดีนะคับเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับผู้ปริโภคอย่างเราๆ:biggrin:

นี่แหละครับบริการที่ดี

ทำไมเดี๋ยวนี้ แบตราคาแพง

แบตเก่า ขายได้ เท่าได๋ มี 75 แอมป์ อยู่ ลูกนึง

พึ่งเปลี่ยน มาใหม่ โดนไป 2500 บาทไทย แพงขึ้นมาอีก เกือบเท่าตัว เฮ้อ.........

จำได้ปลายปีที่แล้วพันกว่าๆ เอง
เศร้า ดีนะพึ่งเปลี่ยน

แบตเริ่มเสื่อม อัพไปไว้ใกล้ๆตา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม