• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใส่ดุมหน้าsylia ใส่ลูกหมากของอะไรได้บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311159
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311159

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ธ.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือของ Sylia เองน่าจะหาได้ยากในเมืองไทย มีรุ่นไหนอันไหนแทนกันได้บ้างครับป๋ม:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

คือของ Sylia เองน่าจะหาได้ยากในเมืองไทย มีรุ่นไหนอันไหนแทนกันได้บ้างครับป๋ม:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ดุมหน้า Sylia คืออะไร ไม่รู้จิ้งจริงครับ ช่วยอธิบายเพิ่มหน่อยน้องก้องจะได้ช่วยตอบถูกครับ

ตีความหมายเป็นภาษาตลาด เป็นดุม S14 ซิลเวียร์ อิอิ

แวะมาทักทาย 5 5 5

ดุมหน้า Sylia คืออะไร ไม่รู้จิ้งจริงครับ ช่วยอธิบายเพิ่มหน่อยน้องก้องจะได้ช่วยตอบถูกครับ
ใส่คอม้า+ดุมหน้า silvia คร้าบป๋า เฮฮาตรุษจีนเลยนะเฮีย:coolly-0001:
ว่าแต่ลูกหมากที่ใส่กับคอม้าS14 ใช้ของรุ่นไหนได้บ้างราคาเท่าไรครับป๋ม...ฝากถามเฮียหน่อยครับ:coolly-0009:

ตีความหมายเป็นภาษาตลาด เป็นดุม S14 ซิลเวียร์ อิอิ

แวะมาทักทาย 5 5 5
ขอให้รวยขอให้รวยนะครับ คุณน้อย ขอให้หมวยที่ควงอยู่สวยขึ้นๆนะครับ 555:coolly-0039:

ใส่ของเดิมแล้วไปกลึงขอม้าใหม่ กับ หาลูกหมากซิลเวียมาใส่ก้อจะแป๊ะๆๆๆเลย

หาลูกหมากซิลเวียมาใส่
บ้านเราหาที่ไหนได้บ้างครับ

หาลูกหมากซิลเวียมาใส่
บ้านเราหาที่ไหนได้บ้างครับ

เชียงกง ยกทั้งคอม้า+ปีกนกมีแน่นอน หรือไม่ก็น้อยอะไหล่ยนต์สะพานใหม่
ชอบจิงๆ รถอะไร ซ่อมหน้า พังหลัง
"0847001913 น้อยครับบ่ม"

อีกวิธีเอาลูกหมากเดิมไปกลึงออกเล็กน้อยครับ<!-- / sig --]

เชียงกง ยกทั้งคอม้า+ปีกนกมีแน่นอน หรือไม่ก็น้อยอะไหล่ยนต์สะพานใหม่
ชอบจิงๆ รถอะไร ซ่อมหน้า พังหลัง
"0847001913 น้อยครับบ่ม"

อีกวิธีเอาลูกหมากเดิมไปกลึงออกเล็กน้อยครับ<!-- / sig --]
ขอคุณครับป๋าลอง

ภาษาวัยรุ่นไงพี่ลอง...

ซันลูป = สลูป ??? เอาที่ไหนมา :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม