• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

RB 20 อยากเปลี่ยนโบจะหารุ่นไหนดีที่เป็นนื้อคู่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nawin555
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nawin555

โดน...โดนแรงๆ
Register
เข้าร่วม
30 ต.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากเปลี่ยนโบ แต่ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้
แล้วขอคำแนะด้วยครับ ถ้าจะเอาTD 06H-19C มิตซู
จะดีไม๊ครับ พอดีผมมีอยู่ลูกหนึ่ง:coolly-0043:
ต้องการเฮด RB เลส ราคาเบาๆใครพอมีบ้างครับ
เครื่องเก่าพึ่งพัง ต้องใส่เครื่องเก่าก่อนครับ ขอราคาด้วย ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

TD 06 20G ครับ มาเร็ว แรงชัวร์ครับ
อยากใส้่บ้างเหมือนกันครับ

อยากเปลี่ยนโบ แต่ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้
แล้วขอคำแนะด้วยครับ ถ้าจะเอาTD 06 มิตซู
จะดีไม๊ครับ พอดีผมมีอยู่ลูกหนึ่ง:coolly-0043:
ต้องการเฮด RB เลส ราคาเบาๆใครพอมีบ้างครับ
เครื่องเก่าพึ่งพัง ต้องใส่เครื่องเก่าก่อนครับ ขอราคาด้วย ขอบคุณครับ
ผมมีเฮดราคาต่อรองได้ ไปคุยกันหน้าซื้อขายคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46778

อ่ะ ถูกต้อง ราคาไปห้องโน้น
ห้องนี้ มาแชร์ความรู้กันครับ