• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเรื่องโป่งหลังหน่อยคับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tonkung
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tonkung

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
Register
เข้าร่วม
7 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ในคลับมีใครพอรู้ไหมคับว่าโป่งหลังแบบที่มานดึงออกมาตั้งแต่ประตูหลังยันไฟท้ายอ่ะคับ เค้ามีขายสำเร็จรูปไหมคับ พอดีผมจะทำสีรถใหม่ ก็อยากให้มันสุดไปเลยอ่ะคับ จะได้จบๆ
ถ้ามีใครรู้แหล่งหรือว่าใครใส่อยู่ขอความช่วยเหลือหน่อยนะคับ สนใจจริงๆ ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้คับ เด๋วผมโทรไป:coolly-0033:

akana ไง แบบรถ drag ที่คลอง 5

อ๋อ...แบบนั้นเหมือนจะใหญ่ไปอ่ะคับ อยากได้แบบประมาณรถดริฟของมอสแม๊กซิสคันสีส้มอ่ะคับ

เป็นยังไง มีรูปป่าว อยากเห็นคับ

อ๋อ...แบบนั้นเหมือนจะใหญ่ไปอ่ะคับ อยากได้แบบประมาณรถดริฟของมอสแม๊กซิสคันสีส้มอ่ะคับ

อ่อ แบบนั้นผมรู้สึกว่า เขาตีขึ้นมาเองนะ (เหล็ก)

อ๋อ...มานเป็นเหล็กหลอคับ ทีแรกผมนึกว่าเป็นไฟเบอร์ซะอีก เคยเห็นบางคันยิงน๊อตติดก็มีเหมือนแค่โปะไว้เฉยๆ ไม่ได้โป้วติดเข้ากับตัวรถ
ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะคับ สงสัยต้องเข้าไปคุยที่อู่สีเองแล้วคับงานนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม