• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เด็กมีปัญหาๆ อิอิ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ donhackjar
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

donhackjar

Member
Register
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
1.เครื่อง2j เทอร์โบ 3s จะขยับสเต็บเทอร์โบอะไรดีครับ เพราะค่าซ่อมแพงเท่ากับซื้อเทอร์โบใหม่เลย(ใหม่มือสอง)
2.แต่อีกใจก็อยากทำเป็นสองเทอร์โบอ่ะครับสวยดี รุ่นอะไรดีขยับจาก3sเป็นคู่
3.ราคาทั้งสองอย่างครับ พอมีใครรู้บ้าง :coolly-0009: เดี่ยวสักวันฉันจะดีพอ:coolly-0046:

1.เครื่อง2j เทอร์โบ 3s จะขยับสเต็บเทอร์โบอะไรดีครับ เพราะค่าซ่อมแพงเท่ากับซื้อเทอร์โบใหม่เลย(ใหม่มือสอง)
2.แต่อีกใจก็อยากทำเป็นสองเทอร์โบอ่ะครับสวยดี รุ่นอะไรดีขยับจาก3sเป็นคู่
3.ราคาทั้งสองอย่างครับ พอมีใครรู้บ้าง :coolly-0009: เดี่ยวสักวันฉันจะดีพอ:coolly-0046:

ไม่ ใส่ เทอร์โบ 7M ละครับ

เดี่ยวเหมือนกัน

04L จ้า 2 ลูก ดึงกำลังดี b52 ก้อมาได้น่ะ ลองดูครับแต่ใส่กับเกียรไรหว่า ออโต้หรือป่าวถ้าใช่จัดเลย จ้า แจ๋วจิง

นั่งดูเวบ JZ เจอเลยเอามาดู น่าทำมั่ง

ใช้โบ RB25ใบดำ หรือ TD05 ใช้เขาเดิมทำหน้าแปรนใหม่
ผมก็คิดจะทำอยู่

attachment.php
attachment.php

หมดประมาณเท่าไรหรอครับ รูปฝั่งขวานี้TDO5 หรอครับ:coolly-0016:

ร้านไหนรับทำมังครับ เกียร์AT ราคาประมาณเท่าไรอ่ะครับ

จะได้เก็บเงินถูก

ลองหาเทอร์โบดูก่อนครับ
แล้วเอาไปให้ที่ร้าน เทอร์โบดู
ขึ้นเขาใหม่ หรือว่า เอาเขาเดิมทำหน้าแปรน
เอารูปไปด้วยครับ
ผมก็ทำแบบนี้นะ
.........................

ลองหาเทอร์โบดูก่อนครับ
แล้วเอาไปให้ที่ร้าน เทอร์โบดู
ขึ้นเขาใหม่ หรือว่า เอาเขาเดิมทำหน้าแปรน
เอารูปไปด้วยครับ
ผมก็ทำแบบนี้นะ
.........................

แล้วของพี่เค้าคิดเท่าไรหรอครับ

มันต้องจูนอะไรเพิ่มไหมครับ

มอไซค์พี่เท่จังยืมไปรับสาๆสั่งวันได้ไหม:coolly-0046:

:coolly-0034: แว๊นๆ แว๊นนนนนนนนนนน!!!!!!!! มอไซค์เท่จริงๆ อิอิ

แล้วของพี่เค้าคิดเท่าไรหรอครับ

มันต้องจูนอะไรเพิ่มไหมครับ

มอไซค์พี่เท่จังยืมไปรับสาๆสั่งวันได้ไหม:coolly-0046:
เพิ่งได้มาครับ ช่วงนี้กำลังเห้อ
ผมยังไม่ทำเลยครับ หาเทอร์โบยังไม่ได้เลย
เอาไปลงกับ แมงกะไซหมด...อิอิ
2JZ ใส้ในเดิมๆ บูต 1-1.2 กำลังดีครับ

เพิ่งได้มาครับ ช่วงนี้กำลังเห้อ
ผมยังไม่ทำเลยครับ หาเทอร์โบยังไม่ได้เลย
เอาไปลงกับ แมงกะไซหมด...อิอิ
2JZ ใส้ในเดิมๆ บูต 1-1.2 กำลังดีครับ

:coolly-0044:ยืมมอไซค์มาแว๊นหน่อยได้ไหมครับเพ่!!!!!!!!!!!!!!!!:coolly-0034: