!!เปิดประมูล&ขาย เริ่มต้น 8 บาท เ่ท่านั้น ต้อนรับปีใหม่ นาฬิกาแบนเนม /กางเกงยีน Levi/'/s/กระเป๋า/

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aPple evo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

aPple evo

Register
เข้าร่วม
20 ม.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประกาศ Ple-shop เปิดประมูล แล้วจ้า อย่าลืม!!สมัครล็อคอินเข้ามาประมูลกันนะ

!! เริ่มต้น 8 บาท เท่านั้น !!

[size=20pt]ทางร้านเรามีทั้งขายและประมูล ให้พี่น้องร่วมสนุกกันทุกวัน[/size]

[size=15pt]สินค้าเรา updata ทุกเดือน เข้าใหม่ทุกเดือน เรามีหน้าร้านหน้าเวปกระรันตี ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าเข้ามาเยี่ยมชมกันก่อนนะ เรามีสินค้ามากกว่า 100แบบ เชิญเข้ามาชมกันก่อนจ้า สงใสอะไร pm หรือ เมล หรือจะโทรสอบถามก็ได้ครับ พ่อค้าแม่ค้า ใจดีจ้า [/size]
[size=14pt][/size]
[size=14pt]เป็นสินค้านำเข้าทุกชิ้น และหิ้วเองไม่ผ่านพ่อค้าคนกลาง เรากล้า คิดกล้าลดราคา ให้ท่านเมือท่านสนใจ ติดต่อเข้ามาหาเรา เชิญเยี่ยมชมและพูดคุยกันได้ก่อนจ้า ขายแบบมืออาชีพ รับประกันความสวย รับประกันความงาม เราทั้งขายและประมูล ออกมากกว่า 1,000 เรือน สินค้าไม่ดีเรารับประกันเปลี่ยนคืน หรือ จ่ายเงินคืนเต็มจำนวน เรามีทั้งขายและนำมาประมูล เราไม่ยอมให้เจ้าให้ขายถูกกว่าเราแน่นอน Apple-Shop เจ้าเก่าจ้า รับกันจากเวปที่ประมูลของอยู่ Ple-shop ด้วยความกระรันตี 5ดาว[/size]
[size=14pt]@@ ขาย กางเกงยีน Levi/'/s /นาฬิกาดังแบนเนม เกรด A - มิลเลอร์/กระเป๋าแบนดัง เชิญที่เวปเลยจ้า[/size]
[size=14pt]http://www.ple-shop.com[/size]​

แก้ไขล่าสุด:

Adobe ImageReady

:coolly-0040::coolly-0010:

เชิญแวะชมก่อนจ้า มีประมูล จันทร์-ศุกร์ ให้ร่วมสนุกกันทุกวันนะ

+++++++++++:coolly-0019:

!!เปิดประมูล&ขาย เริ่มต้น 8 บาท เท่านั้นเท่านั้น ต้อนรับปีใหม่ นาฬิกาแบนเนม

!!เปิดประมูล&ขาย เริ่มต้น 8 บาท เท่านั้นเท่านั้น ต้อนรับปีใหม่ นาฬิกาแบนเนม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม