ตามหาท่ออินเตอร์ RB20 DET

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311159
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311159

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ธ.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาท่ออินเตอร์เดิม / มิเนียม/ แตนเลส /เหล็ก เอาหมดครับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ได้ของแล้วครับ ขอบคุณครับ

:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:
ขอโทษทุกท่านครับต้องการเฉพาะส่วนที่เป็นท่อครับ พอดีเจ้เค้าบอกมาผิดอ่ะครับ ขอโทษครับ

แก้ไขล่าสุด:

ของเดิม RB20DET เป็นท่อเหล็ก อินเตอร์มิเนียมใบเล็ก ท่อยาง สายรัดพร้อมนะจ๊ะ

ของเดิม RB20DET เป็นท่อเหล็ก อินเตอร์มิเนียมใบเล็ก ท่อยาง สายรัดพร้อมนะจ๊ะ
มีครบแล้ว...จะหาทำไมเนี่ย
จะเอาไปทำอะหลั่ยรึ!:coolly-0043:

ราคาเท่าไรครับ พอดีหาให้เจ้เค้าอ่ะครับ555 แต่ไม่บ่จั่ยอันของหนูเจ้า
:coolly-0009:

มีครบแล้ว...จะหาทำไมเนี่ย
จะเอาไปทำอะหลั่ยรึ!:coolly-0043:
หาให้เจ้เค้านะ
เป็นสาวด้วยกันต้องครับช่วยเหลือกันค่ะ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

จัดไปครับ1,500.-ครบๆมาเอาเองนะครับ
คีบไม่มีล้มเลยครับรับประกันไม่รั่ว

จัดไปครับ1,500.-ครบๆมาเอาเองนะครับ

คีบไม่มีล้มเลยครับรับประกันไม่รั่ว
โทษครับคุณดำ เอาเพาะส่วนที่เป็นท่ออ่ะครับ แต่เป็นท่อแบบไหนว่ามาเยครับ

หาหาหา เครื่องมาแว้ว...วแต่ท่อยังไม่มา

หาไม่ง่ายเหมือนกลองเปลีอยเล้ย

ลองโทรเบอร์นี้ดูครับ 0819380550

ไม่รู้ว่าเขาแยกขายหรือป่าวนะครับ

ท่อยาง+ท่ออินเตอร์+แค้มลัด+อินเตอร์ ทั้งหมดนี้ ของHKSทั้งหมด

สวยๆเลยครับ เหงมาแล้วครับ ราคาโทรคุยกานเองนะครับ

น่าจะมี 12,000-17,000 ลองโทรคุยดูครับ

หาท่ออินเตอร์เดิมๆๆ 20โบ ก็ได้ครับ

Ok ได้จองแล้วครับพี่น้อง ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม