• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ล้อte37(rota) v.s. ล้อ350z

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 0815522522
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

0815522522

Member
Register
เข้าร่วม
8 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือตอนนี้มีล้ออยู่2ชุดครับ
ชุดแรก te37(rota)f8.5 r10 ขอบ18
ชุดที่2 350z ตัว5ก้านยก f8 r9 ขอบ18
จำเป็นต้องเก็บไว้ใช้ชุดเดียว ไม่รู้จะเลือกเก็บชุดไหนไว้ดี ขอคำแนะนำด้วยครับ

ไฟล์แนบ

79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,642
    48.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 206

ความเห็นส่วนตัวของคนที่เข็ดกับล้อก็อปนะครับ

350 ยาวๆ เลยครับ ไม่ถูกใจสีก็ทำสีใหม่ครับ

ตามท่านข้างบนเลยครับ แต่ น่าจะ ตามความชอบมาก่อน :coolly-0010:

จะเด็ดทีเดียวเสียทั้งคู่...เก็บไว้ข้างล่ะคู่มั้ย
เก็บล้อแท้ดีกว่าครับล้อก้อบสวยแต่รูปแต่ไม่อึดครับ ...เชียร์ล้อแท้อีกเสียงครับ

ล้อแท้ดูดีกว่าเยอะครับ ถึงจะเป็นล้อติดรถ OEM มาก็เถอะ :coolly-0003:

คือตอนนี้มีล้ออยู่2ชุดครับ
ชุดแรก te37(rota)f8.5 r10 ขอบ18
ชุดที่2 350z ตัว5ก้านยก f8 r9 ขอบ18
จำเป็นต้องเก็บไว้ใช้ชุดเดียว ไม่รู้จะเลือกเก็บชุดไหนไว้ดี ขอคำแนะนำด้วยครับ
มีรูปตอนล้อใส่กะรถป่าวคับ นึกไม่ออก ไม่รู้ว่าจะ ตอบยังไงอ่ะคับ ก๋สวยทั้ง2ลาย อิอิ :coolly-0010:

เอาชุดนี้มาให้ผมดีกว่าครับ เปิดราคามาทางpm

350 โหดดีคับ ถ้าทำสีใหม่ๆ ก็คงไม่ดูเหมือนล้อเดิมๆ แล้วแหละ

เอาชุดนี้มาให้ผมดีกว่าครับ เปิดราคามาทางpm
มีทางเลือกแล้วคับ มีคนใจดีมาแบ่งเบาภาระ เป็นอิกวิธีที่ดีคับ:coolly-0009:

วันนี้ไปรับเธอมาดูแลแล้วครับ(ล้อ350z)ลายสวย สีสวยสมใจครับ
แต่!...เพิ่งจะรู้วันนี้เองครับว่าล้อหลังมันกว้างแค่8.5"
โอ้ว!...คิดมาทั้งชีวิตว่ามัน9" ความรู้สึกเหมือน จีบหญิงหน้าตาสวย จีบอยู่นานแล้วฟลุ๊คจีบติด พอกำลังXXXกันกลับพบว่าเธอเป็นชาย คิดมาทั้งชีวิตว่าเธอเป็นหญิง ...แมนรับบ่ได้...โอ้ว!แมนรับบ่ได้

วันนี้ไปรับเธอมาดูแลแล้วครับ(ล้อ350z)ลายสวย สีสวยสมใจครับ
แต่!...เพิ่งจะรู้วันนี้เองครับว่าล้อหลังมันกว้างแค่8.5"
โอ้ว!...คิดมาทั้งชีวิตว่ามัน9" ความรู้สึกเหมือน จีบหญิงหน้าตาสวย จีบอยู่นานแล้วฟลุ๊คจีบติด พอกำลังXXXกันกลับพบว่าเธอเป็นชาย คิดมาทั้งชีวิตว่าเธอเป็นหญิง ...แมนรับบ่ได้...โอ้ว!แมนรับบ่ได้

ตกลงนี้ ไม่ใช่มีอยู่ในครอบครองหรอกรึ:coolly-0002:

ไปเจอมาแล้วเอามาโหวดใช่ป่าว กรรม:coolly-0036:

ไอ้เราก้อเกิดความหวัง แต่ว่าไปได้มาเท่าไหร่ครับ:coolly-0043:

350zอีก1เสียงเก็บกันยาวๆ

ถ้าTE37 หน้า9.5หลัง10ผมให้TE37ครับเพราะตอนนี้ใส่อยู่โดนมากๆ แต่หากเป็นขนาดที่พี่เสนอมาใช่350ก็OKนะได้แท้ได้ทนลายไม่เทพแต่ทนใช้กันยาวๆ :coolly-0003:

อ้าว... ก็นึกว่ารู้สเปคแล้ว แล้วน๊อตล้อดูรึยังครับว่ามันใช้รุ่นไหน บ่าเรียบ หรือ บ่าเทเปอร์

หน้ากว้าง8" et33 , หลังกว้าง8.5" et30 ลองเอามาใส่ๆทาบๆดูแล้วส่วนตัวคิดว่ามันแคบไป เพราะไอ้ที่ใส่อยู่มัน 10"ให้ความรู้สึกหนึบดีเหลือเกินติดตรงที่มันไม่ใช่ของแท้

ไฟล์แนบ

97.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    94 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
    101.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
หน้ากว้าง8" et33 , หลังกว้าง8.5" et30 ลองเอามาใส่ๆทาบๆดูแล้วส่วนตัวคิดว่ามันแคบไป เพราะไอ้ที่ใส่อยู่มัน 10"ให้ความรู้สึกหนึบดีเหลือเกินติดตรงที่มันไม่ใช่ของแท้

ขายผมไหม เปิดราคามาเลย สู้ไหวสู้คับ เมื่อก่อนเห็นรถอาใส่อยู่ โครตชอบเลย หล่อจัง พอไปเจออีกทีขายใครไปไม่รู้ เสียดายมากๆไม่บอกกันก่อน เริ่มเบื่อๆชุดที่ใส่อยู่นี่แล้ว

ไฟล์แนบ

122.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94

ได้รับข้อความแล้วนะครับ

ส่งกลับไปแล้วด้วย

ตามนั้นแล้วกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม