• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Rb25 Na Auto อยากใส่โบ ต้องทำไงบ้างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ MaFiaOmYim
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

MaFiaOmYim

Register
เข้าร่วม
15 ม.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีจะซื้อ A31 ปี 93 เครื่อง RB25 NA Auto ถ้าจะไปเล่นโบ ต้องเปรี่ยนอะไรบ้างคับ แล้วก็จะเปรี่ยนเป็นเกี่ยร์ ธรรมดาด้วยอะคับ ใช้ง้บทั้งหมดประมาน เท่าไรคับ

ปกติผมเล่น Mitsu จะหันมาเล่นขับหลังบ้าง

• กระทู้ ผู้เขียน
ช่วย ตอบ ผม หน่อย คับ ลัง เล รอ คำ ตอบ ถ้า คุ้ม จะ ได้ ซื้อ รถ เลย

อยากให้ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องซักหน่อยนะครับ
ควรจะภูมิใจในความเป็นไทยบ้าง

ช่วย ตอบ ผม หน่อย คับ ลัง เล รอ คำ ตอบ ถ้า คุ้ม จะ ได้ ซื้อ รถ เลย
เซ็ทน่ะเซ็ทได้ครับ แต่มันไม่ทนบูสหนักไม่ได้ แต่ถ้าจะขี่มันๆเอาสนุกก็ได้อยู่ครับ ต้องเข้าใจก่อนว่า na กำลังอัดมันสูงกว่า bo ครับ ผมก็เคยเซ็ทใช้งานอยู่เกือบ2ปี ก็ ok ต้นจัดดีครับ อยากเซ็ทก็ยกเขา+เทอร์โบ + อินเตอร์ +ท่อหน้าลิ้นที่มีโบออฟ + กล่องrb20 จูนrom อีกหนึ่งทางเลือก:coolly-0003:

พอดีจะซื้อ A31 ปี 93 เครื่อง RB25 NA Auto ถ้าจะไปเล่นโบ ต้องเปรี่ยนอะไรบ้างคับ แล้วก็จะเปรี่ยนเป็นเกี่ยร์ ธรรมดาด้วยอะคับ ใช้ง้บทั้งหมดประมาน เท่าไรคับ

ปกติผมเล่น Mitsu จะหันมาเล่นขับหลังบ้าง
เปลี่ยนเครื่องใหม่ดีกว่าคับคุ้มกว่าเอาเครื่อง bo เลย เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม