ถึง....แป๋ม หรือเปล่าไม่รู้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31249
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31249

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ที่ขับ เซฟสีดำดึงโป่ง บ้านขายยางง่ะ ล้อหลัง 12 ท่าจะได้

สรุป ขอดูรูปรถหน่อยครับ แล้วดึงโป่งที่ร้านไหน เท่าไหร่ ราคาล้อเท่าไหร่ ครับ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ :smile:

:verwirrt: :verwirrt: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ที่ขับ เซฟสีดำดึงโป่ง บ้านขายยางง่ะ ล้อหลัง 12 ท่าจะได้

สรุป ขอดูรูปรถหน่อยครับ แล้วดึงโป่งที่ร้านไหน เท่าไหร่ ราคาล้อเท่าไหร่ ครับ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ :smile:

อะไรของเมิง..กรูล่ะงง:verwirrt:

มึงจะดึงไปทำไมเดี๋ยวเมามึงก็เอารถไปสีคนอื่นเค้าโป่งยุบอีก

ไม่ใช่ที่ถามนะไม่แน่ใจว่าชื่อแป๋มหรือเปล่าหรือชื่ออื่น อยากรู้ราคาทั้งหมดที่ถาม
โปรเจคข้างหน้า จะได้ตั้งเบิกถูก และก็อยากได้รูปรถรอบคันด้วยง่ะ รบกวนหน่อย
นะครับท่านเจ้าของรถ :smile:

ปล. ขอบคุณอีกครั้งหนึ่ง :biggrin:

แป๋ม แฟนพี่โด อ่ะนะ

ชื่อแป๋มอ่ะถูกแล้ว
A31595 มั๊งนะ

อะไรของเมิง..กรูล่ะงง:verwirrt:

:verwirrt: :verwirrt: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

มึงจะดึงไปทำไมเดี๋ยวเมามึงก็เอารถไปสีคนอื่นเค้าโป่งยุบอีก

แป๋ม แฟนพี่โด อ่ะนะ

อะ.....เอาเข้าไป

โหมโรงซะดีไหมเนี่ย ทีเดียว 5 หน่อ :frown: :frown: :frown:

แค่นั้น ที่ พี่โอ๋ ต้องการ

อยากดูรูปรอบคันเหมือนกันอ่ะคับ...
ขอบคุนคับ:biggrin:

เอารูปไปดูกรูหามาได้แค่นี้เพื่อน

ไฟล์แนบ

31.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118

ด้านข้างอลังการมากครับพี่น้อง.....

ตกใจหมดเลยยยยย.......... :sweat:

ไปดูที่ร้านเค้าจิ อยู่แถวๆโชคชัย4

ของเค้าเนียนจริงๆ :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม