รับปัดเงา ให้พี่ๆราคาถูกและะถูกกว่าที่อื่นแน่นอนสนใจไหม เชิญมาดูราคาได้เลย มีรูปปลากรอบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ po123456
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

po123456

Member
Register
เข้าร่วม
13 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมแค่ขอค่าน้ำมันนิดๆหน่อยๆ มีรูปภาพปลากรอบน่ะครับ
ไม่ได้มีเจตนาตัดหน้าใครน่ะครับ เพราะเห็นว่ามันถูกดีก็เลยหารายได้เสริม งกอ่ะเข้าใจป่ะ เพียงแค่ถอดแล้วส่งมาให้ผม ปัดทุกอย่างที่ถอดมาได้หมด
ปัดเงา
เครื่องเจโบ ด้านบนทั้งหมด 2300 สิ่งที่ได้ปัดคือ
1.ท่อรวมคอกล้วยยกยวง+ลิ้น
2.ท่อรวมฝั่งเอร์โบ6ชิ้น
3.แผ่นปิดกันความร้อนของเทอร์โบแผ่นใหญ่ๆอ่ะ
4.ฝาครอบวาวล์
เครื่องไม่โบ ตัวy + คอกล้วย 1700
หรืออยากจะปัดอะไรถอดมารวมๆกันมา จะได้ถูก เอามาที่เยอะๆจัดมา
สนใจโทร0841445747 ตั้ม เจ้าเดิม ทำแม้งทุกอย่าง

:coolly-0034:ราคาไม่แรง น่าสน up up แล้วA31ปัดเงาทั้งคันหละครับ

แล้วถ้าrb ประมาณกี่ตัง อะคับ

น่า สนแฮะ
2 j โบละครับ???

อยู่แถวไหนเหรอครับ

อยู่แถวไหนเหรอครับ
ผมไม่ได้เปงร้านน่ะครับ แต่เอาของมาส่งผมได้ที่พระราม5 หรือบางใหญ่ ทิ้งเช้ารับของเช้าวันรุ้งขึ้น

:coolly-0033:อยากเงากะเค้าบ้างจัง

ลองสักครั้ง

จะรวยใหญ่แล้ว เสี่ยตั้ม บางใหญ่

ดันไปครับ ของดีราคาถูกน่ะครับ RB ก็รับน่ะเด๋วหาว่ารับแต่ เจ

ตกไปเยอะ ดันๆๆๆ

เจโบ คับ วันเดียวเสร็จไหม ไม่มีที่ถอดอ่ะคับ

อัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม