A31 ใส่ล้อแบบนี้ อาการจะเป็นยังไง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31479
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31479

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อหลังนะครับ

19" กว้าง 10" ออฟเซต -1

อาการจะเป็นยังไงครับ

แล้วจะใส่ได้ไหม ต้องดึงซุ้มหรือป่าว

สุดๆไปเลยครับ

คงได้ล้นปลิ้นออกมาเหมือนล้อรถกระบะขนผักแน่ครับ ถ้าไม่ดึงโป่ง คาดว่าต้องมีผ่าซุ้มทิ้งกันเลยทีเดียวเชียว

ยกสูงใส่โช๊คแข็งก้อพอครับ ตามรูปโป่งไม่ต้องดึง...:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

71.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 290
เอาเลยคับ แล้วถ่ายรูปมาดูมั่ง:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ธันวานี้ อยู่ในรถผมแน่

คริๆ

ไฟล์แนบ

109.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 164
เลี้ยวไม่ได้ครับ ติดแก้มข้างแต่มันดึงโป่งออกมาได้ครับไม่ใช่ปัญหา แต่ปัญหาอยู่ที่ติดบังโคลนแถวๆพื้นรถอ่ะครับ บอกไม่ถูกประมาณแถวๆคันเร่งอ่ะครับ

ธันวานี้ อยู่ในรถผมแน่

คริๆ

เสียดายมือถืออะ ล้ออะไร มีมือถือติดมาด้วย

เวลาถ่วงล้อ คงสนุกกันน่าดู

แต่น่าจะเป็น N75 เนาะ

แถมให้สี่ล้อเลยปะคั๊บ ขายมือถือ คงช่วยแบ่งค่าล้อได้เยอะ

แล้วเวลาโดนขโมยรถนะ

สบายเลย จีพีเอสทำงาน :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม