ออกเจ ยังครับ จะชวนกินเหล้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31092

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ว่าไงวันเสาร์ออกเจยังครับ จะชวนแด๊กเหล้าหน่อย ถือศีล ปี้เด็ก กันจัง

มื้อสุดท้ายรู้สึกจะเนเช้าวันเสาร์หว่ะพี่ เหอๆๆ

วันเสาร์ที่ 27 ครับ 555

จะออกจะเข้าก็ไม่เกี่ยว เหล้าไม่มีเนื้อสัตว์

ยังครับ

จะ 6 เดือน แล้ว นาน ชิบ

55555...........

อดต่อไปเรื่อยๆๆ

.......................

ว่าไงวันเสาร์ออกเจยังครับ จะชวนแด๊กเหล้าหน่อย ถือศีล ปี้เด็ก กันจัง
ทำมันต้องรอออกเจรอกินอยู๋ทุกวันไม่เห็นมีใครชวนเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม