• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เรกูเลเตอร์ เสียรึเปล่าครับ ?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 240Z
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

240Z

Member
Register
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อดับเครื่องแล้ว ปรกติแรงดันน้ำมันจะต้องกลับมาที่ 0 ตามเดิม แต่ตอนนี้ กลับมีแรงดันอยู่ ทั้งที่ดับเครื่องแล้ว แต่ลดลงหน่อยจากที่ตั้งไว้ แต่เวลาใช้งาน ก็คุมแรงดันน้ำมันได้ปกติ ตกลงเสียรึเปล่าครับ ? :coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
เสริม อีกนิดครับ ก่อนหน้าที่จะเสีย ได้ใส่ ปั้มติกRB เพิ่มไปอีก 2 ลูก จากที่มี J อยู่แล้ว 1 ลูก คือถ้าทำงานสตาท ธรรมดา ก็ ใช้ J แต่พอจะซัด ก็จะเปิดสวิท ปั้ม RB ทำงานเพิ่ม เป็นเช่นนี้ล่ะคับ

ไม่เสียหลอกครับ มันจะค้างอยู่สักพักแล้วก็จะค่อย ๆ ลดลงจนถึง 0 ครับ แต่นานหน่อยนะ ตามการใหลกลับของน้ำมันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม