Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เชียร์ บอลนอก แล้ว อย่าลืมมาเชียร์ ของเราเองบ้างนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
The Shark ชลบุรี FC รั้งจ่าฝูงอยู่...........:byebye:

ไฟล์แนบ

76.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 191
    101.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238

:eeek: .......อะโอ๊วววว

ไฟล์แนบ

• shark chon.JPG
    shark chon.JPG
    49.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 141
สนามหญ้าโคตรน่าเตะบอลเลย

บอลลีกต้องแบบนี้แหละ
ปลูกฝังคนในพื้นที่ให้เชียร์ทีมจังหวัดตัวเอง
เด๋วซักพักก้อบูมเอง

ดูบอลไทยทีไร มันเสียรมณ์อ่ะจิน้า!!!

เชียร์เบียร์ดีก่าเยอะเรยยยยยยยยยยยยย... :wink: :biggrin:

กองเชียรบอลชาวชลบุรีสุดๆจริงๆครับพี่น้อง
เจอทุกครั้งที่มีบอลทีมชาติไทยแข่งสามัคคีดีจริงๆ

แล้วทีมของ จ.นนทบุรี

หน้าตาเป็นยังงัย เสื้อสีไร สนามเหย้าอยู่ไหน

ผมยังม่ายเคยเห็นเยย

ใครรู้ช่วยบอกที

:sweat:​

ผมว่า เริ่มจากแบบนี้อ่ะดีครับ
แต่ไม่รู้ว่า จังหวัดอื่นๆ จะเป็นงี้มั้ยเนี่ย... เท่าที่รู้ ไม่เห็นมีเลย

ทีมนี้ผมว่ามันต้องแพ้ไอ้หนิงคนเดียว เพราะมันเกิดมาเป็นแชมป์
มุขจะแป็ปไหมวะกรู ไม่เป้นไรกรูไม่ใช่ไอ้แระ

ทีมนี้ผมว่ามันต้องแพ้ไอ้หนิงคนเดียว เพราะมันเกิดมาเป็นแชมป์

มุขจะแป็ปไหมวะกรู ไม่เป้นไรกรูไม่ใช่ไอ้แระ

ลึกไปป่าวมุขไรเนี้ยพี่กอล์ฟ

อันแน่มีพาดพิง เด๋วจะโดนพาดคอ ล้อเล่งน่า แต่ว่าฮาใช่ได้ให้อภัย โฮะๆ

หัวหน้าทีมเชียร์ระดับโลก

ไฟล์แนบ

50.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 560
สวยกว่าตอนไม่แต่งหน้าอีก

ไก่งามเพราะขน ไอ้แระแม่งก็งามเพราะขนด้วย

555555555555555555

ดูไปดูมาเหมือนในเจลีกเลยครับ

vyrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ใครทำเนี้ยออกตัวมาเลย นางจูซซี่แน่ๆ เด่วจะโดนไม่นอน
ปล.ช่วงนี้เน๊ตที่บ้านตัดเซงเชี่ยๆแม่มะจ่ายตังให้ โฮะๆ -..-

โดนเข้าแล้ว กองเชียร์ระดับประเทศ

ทะมายไม่ใส่หนวดให้ไอแระมันด้วยว่ะ...

ของเค้าดี จริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม