ขายกันชนหน้าหลัง TBO 2

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311130
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
น้ำเงินคับ หลังมีแตก นิดหน่อย ใกล้ๆ ที่ใส่น๊อตยึดกับตัวถังบน

ขอขายที่ 1,500 .- (จองแล้วคับ)

ติดต่อที่ 085-502-3115

แก้ไขล่าสุด:

สีน้ำเงินคับ หลังมีแตก นิดหน่อย ใกล้ๆ ที่ใส่น๊อตยึดกับตัวถังบน

ขอขายที่ 1,500 .-

ติดต่อที่ 085-502-3115

แหม่..ราคาน่าโดนมั่กมากกกกกก
สีก็สวย ไปไวแน่ๆ... :coolly-0044:

ช้างพี่เอานะ ตามวันนั้นที่คุยได้มั้ย:coolly-0033:

ช้างพี่เอานะ ตามวันนั้นที่คุยได้มั้ย:coolly-0033:
อ่าวพี่เอาหรอ ถามจริง อะ :coolly-0033: เอาจริงอะ วันนั้นคิดว่า พูดเล่น อิอิ

สมาชิกโพสต์ในส่วนของสมาชิกนะครับ
ย้าย.มาส่วนสมาชิก

สมาชิกโพสต์ในส่วนของสมาชิกนะครับ
ย้าย.มาส่วนสมาชิก

ป๋าคับ ส่วนสมาชิกคือ ตรงไหนหรอคับ

Interior/Exterior & Accessories อันนี้ใช่ป่ะหรอคับ

ผมลงไว้ 2 บอร์ด ไม่ได้หรอคับ

ขอโทดด้วยคร๊าบบบ

ป๋าคับ ส่วนสมาชิกคือ ตรงไหนหรอคับ

Interior/Exterior & Accessories อันนี้ใช่ป่ะหรอคับ

ผมลงไว้ 2 บอร์ด ไม่ได้หรอคับ

ขอโทดด้วยคร๊าบบบ

การขาย
ส่วนของสมาชิกมีอยู่ 4 กลุ่มแล้วแต่ประเภทสินค้า ที่อ้างมาถูกต้องแล้ว
และที่ลงไว้ 2 กระทู้ กระทู้หนึ่งอยู่ในส่วนสมาชิกถูกต้องแล้ว แต่อีกกระทู้หนึ่งอยู่ในส่วนของบอร์ดบุคคลทั่วไป เลยย้ายมารวมกันไว้ในส่วนของสมาชิกครับ

สำหรับการซื้อ หรือหาของให้โพสต์ได้ทั้งในส่วนสมาชิกและส่วนของบุคคลทั่วไปได้ครับ ขอบคุณครับ

สาเหตุที่ให้โพสต์ในส่วนสมาชิกเพราะกันพื้นที่บอร์ดไว้ค่อนข้างมากสำหรับการขายของสมาชิกครับ ส่วนบอร์ดของบุคคลทั่วไปจำกัดพื้นที่ไว้ระดับหนึ่งเท่านั้น ก็เลยไม่อยากให้สมาชิกไปเบียดเบียนพื้นที่สำหรับบุคคลทั่วไปซึ่งจำกัดน้อยอยู่แล้วครับ

การขาย
ส่วนของสมาชิกมีอยู่ 4 กลุ่มแล้วแต่ประเภทสินค้า ที่อ้างมาถูกต้องแล้ว
และที่ลงไว้ 2 กระทู้ กระทู้หนึ่งอยู่ในส่วนสมาชิกถูกต้องแล้ว แต่อีกกระทู้หนึ่งอยู่ในส่วนของบอร์ดบุคคลทั่วไป เลยย้ายมารวมกันไว้ในส่วนของสมาชิกครับ

สำหรับการซื้อ หรือหาของให้โพสต์ได้ทั้งในส่วนสมาชิกและส่วนของบุคคลทั่วไปได้ครับ ขอบคุณครับ

สาเหตุที่ให้โพสต์ในส่วนสมาชิกเพราะกันพื้นที่บอร์ดไว้ค่อนข้างมากสำหรับการขายของสมาชิกครับ ส่วนบอร์ดของบุคคลทั่วไปจำกัดพื้นที่ไว้ระดับหนึ่งเท่านั้น ก็เลยไม่อยากให้สมาชิกไปเบียดเบียนพื้นที่สำหรับบุคคลทั่วไปซึ่งจำกัดน้อยอยู่แล้วครับ
รับทราบคับ

ขอบใจมากช้าง ไว้เจอกานนิ หวัดดีปีใหม่น้อง:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม