อะไหล่ 1 JZ-GTE ฝากขายคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311130
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีอะไหล่เครื่อง 1 JZ-GTE เค้าฝากขายครับ
เป็นเครื่องยกลง ส่วนประกอบยังเนียนอยู่คับ ยกเว้นท่อนล่าง
1. ชุดฝาวาวล์ครบทุกอย่าง (เห็นเค้าว่าขัดพอทมาแล้ว)
2. เทอโบเดิม << ขายไปแล้ว 2000 บาท
3. ไดร์ชาท << ไปแล้ว
4. ปั้มน้ำ << ไปแล้ว
5. ไดร์สตาท << ไปแล้ววว
6. ลิ้นผีเสื้อ << ไปแล้ว
7. ตัวเซนเซอร์ ชดเชยรอบ << ไปแล้ว

8. รางหัวฉีด << ไปแล้ว
9.แคร้งอ่างน้ำมันเครื่อง

โทรสอบถามโดยตรงที่ 0863855013 พี่แก่น
รับของที่ เทพารักษ์ สมุทรปราการ
หรือ ส่งพัสดุ เก็บเงินค่าส่งปลายทางคับ

* ราคากรุณาโทรสอบถามกับทางเจ้าของเองเลยคับ เพราะผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับการซื้อขายของท่าน แต่อย่างใด จึงไม่สามารถกำหนดราคาเองได้ เพราะ ว่า ทางเจ้าของเห็นบอกว่า
พูดจา ถูกคอกัน ราคาก็ ถูกลง คับผม ++

แก้ไขล่าสุด:

-------------------------------------------<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:
ราคาแต่ละรายการเท่าไหร่อ่ะครับ

ลงราคาสินค้า แต่ละชิ้นด้วยครับ.
1 ง่ายต่อการตัดสินใจ(ผู้ซื้อ)
2 ง่ายต่อ(ผู้ขาย)ท่านไม่ต้องรำคาญตอบบ่อยๆ
3 มันเป็นกฏของชมรมครับ (อันนี้สำคัญ)

รายการ1 และ3
ถ้า2ชิ้นเท่าไรครับ

มีคอมเเอร์ สักตัวไหม?

ขอดูรูปฝาพร้อมช่องพอร์ทที่ขัดหน่อยครับ ทั้งไอดีและไอเสียเลยนะครับ

ขออนุญาติ จริงๆคับ เจ้าตัวให้โทรไปสอบถามราคาเอง เพราะว่า

1. คุยถูกคอ ราคา ถูกใจผู้ซื้อ
2. ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น
3. ราคาไม่เท่าเชียงกง หรือท่านอื่นแน่ๆนอน สังเกตุจากการขายคอย ลงราง
4. กระผมก็ไม่ได้มีส่วนได้เสียใดๆเลย จึงมิกล้าตั้งราคากลัว จะแพงหรือถูกเกินไป

ขายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขออนุญาติ จริงๆคับ เจ้าตัวให้โทรไปสอบถามราคาเอง เพราะว่า

1. คุยถูกคอ ราคา ถูกใจผู้ซื้อ
2. ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น
3. ราคาไม่เท่าเชียงกง หรือท่านอื่นแน่ๆนอน สังเกตุจากการขายคอย ลงราง
4. กระผมก็ไม่ได้มีส่วนได้เสียใดๆเลย จึงมิกล้าตั้งราคากลัว จะแพงหรือถูกเกินไป
ถูกไปก้อดีครับ แพงไปก้อต่อรอง
ตามกฎของบอร์ด ต้องลงราคาให้ครบและชัดเจน
กรุณาทำตามกฎด้วย ก่อนกระทู้จะหายไปครับ

อะไหล่ยังมีอยู่นะคับ

ไดร์ชาท ราคาเท่าไรคับ
ส่งพัสดุ เก็บเงินค่าส่งปลายทางคับ

0860155790
:coolly-0033:

UPDATE!!!!!!!!! NOW

ไดร์ชาท ราคาเท่าไรคับ
ส่งพัสดุ เก็บเงินค่าส่งปลายทางคับ

0860155790
:coolly-0033:

รบกวนพี่ติดต่อทางเจ้าของเลย นะคับ ผมไม่ทราบราคา เลยจริงๆ ทางเจ้าของเค้า ไม่ได้แจ้งราคาไว้ เพราะ อะไหล่ยังคง อยู่กับตัวเครื่องไม่ได้ แยกออกมาเป็นตัวๆ จึงไม่ทราบว่า ยังมีอะไรตกค้าง ไม่ได้ ลงขายบ้าง และ ราคา
ตัวผมเองก็ไม่กล้าไปลง ราคากลัว แพงไปหรือ ถูกน่ะคับ

--------------------------------

upppppppppppppppppppppp

ถ้าเอายกฝา ให้หมดคับท่อนบน ราคา ถูกว่าซื้อแยก

-----------------------------------------

--------------------------------

---------------------------

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม