Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

A31 Face Off R33

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31683
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31683

"จูนไม่นิ่ง วิ่งจนพัง"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
Cef เปลี่ยนหน้าเป็น 33 สวยดี
มันต้องแปลงอะไรบ้างอะคับ
หรือเอาไฟหน้า+กันชนมาแล้วแปลงจุดยึด+ตัดแต่งก็ได้เลย
หรือต้องเปลี่ยนทั้งหัว แล้วที่แปลงเป็น s15 เหมือนกันไม๊

ปล.1 เอาภาพมาจากone2car
ปล.2 ผมว่าหน้า S15 สวยก่า

ไฟล์แนบ

287.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 779
    290 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 728
    292.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 674

ชอบโป่งหลัง

คันนี้เห็นเคยลงหนังสือ XO น่าจะเป็นฉบับเดือน สิงหา รายละเอียดลองหาดูคับ
ปล. ผมว่าเดิม ๆ สวยสุดแล้วคับ ภูมิใจดีคับ ถ้าแปลงก็ไม่ใช่เซฟิโร่ซิ อิ อิ ....

คันนี้เห็นเคยลงหนังสือ XO น่าจะเป็นฉบับเดือน สิงหา รายละเอียดลองหาดูคับ
ปล. ผมว่าเดิม ๆ สวยสุดแล้วคับ ภูมิใจดีคับ ถ้าแปลงก็ไม่ใช่เซฟิโร่ซิ อิ อิ ....

ถูกต้องเลยครับ

คันนี้ล่าสุดไปเจอที่ เต๊น ก่อนถึงแยกอ่อนุชครับ...เปิดที่ 300000 ก่าๆ...แต่ตอนนี้ไม่เห้นแว้วววว สงสัยมีคนซื้อไปแว้ววว...
สวยมากๆครับ อลังการเจงๆ

หน้ามันอ้วนๆพิลึก

......รักหน้าเดิมคับ:smile: :smile:

มันอ้วนๆ ไงไม่รู้แหะ

จงภูมิใจ ที่ได้เกิดมา ใช้ เซฟิโร่.......555

ว่าไปมันก็สวยไปอีกแบบครับ เอาหน้ารถอื่นมาใส่เนี่ย

แต่ผมว่า เราใช้เซฟิโร่ ก็น่าจะขับเซฟิโร่นะ

แต่ก็แล้วแต่ครับ แล้วแต่คนชอบเนอะ

* ว่าแต่ cef หน้า R32 GTR สีเทาตะกั่ว ที่จอดอยู่อู่พี่อู๊ดเนี่ย เป็นเซฟหน้า R32 คันแรกที่ผมพูดได้เต็มปากเลยว่ามันสวยจริงๆ บาดใจจ๊อดมาก โป่งหน้าโป่งหลัง ชุดแต่ง ล้อ เบรค ฝากระโปรง มันเข้ากันดีจริงๆ เสียดาย ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้

สวยดี โป่งมันอ่ะ ก่ะล้อด้วย

ว่าไปมันก็สวยไปอีกแบบครับ เอาหน้ารถอื่นมาใส่เนี่ย

แต่ผมว่า เราใช้เซฟิโร่ ก็น่าจะขับเซฟิโร่นะ

แต่ก็แล้วแต่ครับ แล้วแต่คนชอบเนอะ

* ว่าแต่ cef หน้า R32 GTR สีเทาตะกั่ว ที่จอดอยู่อู่พี่อู๊ดเนี่ย เป็นเซฟหน้า R32 คันแรกที่ผมพูดได้เต็มปากเลยว่ามันสวยจริงๆ บาดใจจ๊อดมาก โป่งหน้าโป่งหลัง ชุดแต่ง ล้อ เบรค ฝากระโปรง มันเข้ากันดีจริงๆ เสียดาย ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้
คันนั้นช่ายเลยคับน้าแชมป์ ครบเครื่องจริงๆ เจ้าของรถที่บ้านทำอู่สี น่ะครับ 555 แอบถามเจ้าของรถมา :smile:

คันนั้นช่ายเลยคับน้าแชมป์ ครบเครื่องจริงๆ เจ้าของรถที่บ้านทำอู่สี น่ะครับ 555 แอบถามเจ้าของรถมา :smile:

ถึงว่า รถพี่แกครบเซ็ตมากๆ

ผมชอบหน้า S14 ไฟเหยี่ยวมากกว่าแฮะ แต่ไม่เห็นมีใครทำซักที

:redface: ชอบหน้าเดิมมากกว่าฮับ แต่แบบนี้ก็สวยไปอีกแบบ โป่งหลังได้ใจไปเต็มๆ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

หน้าเดิมแหล่มสุดๆ:sexy_girl:

ไฟหน้าใหญ่หลุดเสกลของ ชิ้นส่วนรอบคันอ่ะครับมันเลยดูไม่ค่อยแมทช์

แต่สวยนะ

กะลังคิดจะแปลงหน้า นาวาร่าใส่อยู่เหมือนกัน ชอบ...

ทำให้เป็น34ก็ไำด้ หล่อดี

ไฟล์แนบ

79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 241
สวยดีครับ ลงทุนมาเยอะแระ อัพเกรด เบรคอีกซะหน่อย จะแจ่มกว่านี้เยอะเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม