• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเรื่องโช๊ค

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311084
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311084

รักเธอ...CEFIRO
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่า เพื่อน ๆชาวเซฟที่อยู่กุงเทพฯ แล้วขับเซฟไปทำงานใช้โช๊คอะไร

บ้าง เพราะตอนนี้ใส่ tein แล้วรู้สึกว่า ทรมานอะ ชุดที่ใส่มีแต่ปรับเกลียว เรย

อยากได้คำแนะนำว่า ชีวิตชาวกรุง ใช้โช๊คอะไรอะคับจะไ้ด้ขับสบายๆ:coolly-0033:

ใช้หน้า NPG หลัง HKS HIPER MAX ครับ

ก็ไม่แข็งมาก

ทรมานครัชหนักมากกว่า

ชื่อ hyper max น่าจะแข็งนะ

ไม่ีมีความเห็นอีกเหรอ อยากรู้จัง

ที่เคยใช้มาก็ gab กับ ohlins สบายๆ ไม่กระด้าง

ราคา gab ก็ไม่แรงมากส่วน ohlins ราคาก็ตามคุณภาพครับ

Ohlin นุ่มดีคับ ใช้สปริงเดิม 24 วาล์วอ่ะ

ใช้พวกสปริงฐานก็ได้ครับ

นิ่มสบาย

น่าลองทั้งนั้น

GAB + สปริงเดิม 24V ครับ นิ่มเหมือนโช้คเดิม แต่ปรับหนืดเอาได้

GAB + สปริงเดิม 24V ครับ นิ่มเหมือนโช้คเดิม แต่ปรับหนืดเอาได้

ตอนนี้ผมใส่ TEIN + สปริงเดิม 12V กำลังดี แต่คู่หน้าเพียวๆ TEIN ทั้งชุด

แข็งกระโด๊ก

เดิม 4 ต้น
ไม่เคยเปลี่ยน เพราะไม่มีตังค์ 555

ตั๊บ ๆๆๆ........:coolly-0010:

JBO บ้าไร 25ดีดีนี่แหละ 555

อ้าวเหรอ เห็นออกตัว Sadz................. ฟิ้ว !!! นึกว่าเจโบ:coolly-0028:
อย่าถึงกับ แซ๊ดดดด ฟริ้วววเลย 7วันขับให้ครบก็บุญแล้ว:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ปล.โช็คหน้าหรือหลัง ลองเอามาสับวิ่งป่ะละ เผื่อตรงใจทั้ง2ฝ่าย

อย่าถึงกับ แซ๊ดดดด ฟริ้วววเลย 7วันขับให้ครบก็บุญแล้ว:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ปล.โช็คหน้าหรือหลัง ลองเอามาสับวิ่งป่ะละ เผื่อตรงใจทั้ง2ฝ่าย

555 จิงเหรอพี่อั้มที่บอยบอก ข้างหน้าดิ ตอนนี้ใช้ปล่อยยางลมเอา ซัก 35 อะ กำลังพอวิ่งได้

555 จิงเหรอพี่อั้มที่บอยบอก ข้างหน้าดิ ตอนนี้ใช้ปล่อยยางลมเอา ซัก 35 อะ กำลังพอวิ่งได้
จริง ไม่โกหก ทุกวันนี้เอารถไว้บ้าน ขับมอไซด์ไปทำงาน กลัวขับไม่ถึง7 วันกลัวโดนล้อ:coolly-0010:

จริง ไม่โกหก ทุกวันนี้เอารถไว้บ้าน ขับมอไซด์ไปทำงาน กลัวขับไม่ถึง7 วันกลัวโดนล้อ:coolly-0010:

อย่าว่าเค้าไป ป๋มก็กำลังจะซื้อมอไซค์ขับไปทำงานเหมือนกัน:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม