... สมาชิก ฝากเนื้อ ฝากตัวค่ะ ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ZORAKUN
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ZORAKUN

Banned
Banned
เข้าร่วม
15 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีค่ะ ทุกๆคนนะคะ

มีพี่ชายใจดี แนะนำให้เข้ามาเป็นสมาชิกที่นี่...
เพื่อหาความรู้เรื่องรถ...

ชื่อ ดา ค่ะ

ชอบรถเซฟิโร่เหมือนกัน...

มีอะไรแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ

ยินดีต้อนรับครับ
เดี๋ยวมีคนมาแนะเพียบๆครับ
ไม่ต้องเป็นห่วง อิอิ:smile:

สวัสดีค่ะ ทุกๆคนนะคะ

มีพี่ชายใจดี แนะนำให้เข้ามาเป็นสมาชิกที่นี่...
เพื่อหาความรู้เรื่องรถ...

ชื่อ ดา ค่ะ

ชอบรถเซฟิโร่เหมือนกัน...

มีอะไรแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ
รู้สึกว่าพี่ชายคุณ กะพี่ชายผมจะคนเดียวกันนะ
ยังงัยก้อยินดีต้อนรับนะคั๊บ
:smile: :smile: :smile:

ยินดีต้อนรับครับ
เดี๋ยวมีคนมาแนะเพียบๆครับ
ไม่ต้องเป็นห่วง อิอิ:smile:
อิ อิ อิ

ตามมาติดๆเลย

เดี๋ยวมีอีกเพียบ ไม่ต้องห่วง

แต่ผม ไม่รู้สึกอะไรเลย น้าออย ...ตายด้าน..อิอิ...

ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ที่เข้ามาที่นี่...

พี่ชายใจดีบอกว่า เพื่อนๆที่นี่ใจดีทุกคน...

มีอะไรแนะนำบอกได้เลยนะคะ

น้องใหม่ น้อมรับคำแนะนำค่ะ...

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

อิอิ ยินดีด้วยคน

ชอบเซฟิโร่.... แล้วรถที่ใช้อยู่ตอนนี้เป็น เซฟิโร่ อ่ะป่าวคับ

ชอบเซฟิโร่.... แล้วรถที่ใช้อยู่ตอนนี้เป็น เซฟิโร่ อ่ะป่าวคับ

ป่าวค่ะ ใช้รถแบรนด์อื่นอยู่ค่ะ...
แต่ชอบเซฟิโร่ ตรงหน้าแปลกดี...
และสนใจในเซฟิโร่

และมีพี่ชายใจดีชักชวนมา...

ขอบคุณนะคะ

อยากให้มีกระทู้แบบนี้ สักเดือนละ 2-3 รอบ

ดีกว่า กระทู้เกย์ กระทู้หึงหวงอีก

555555

อยากให้มีกระทู้แบบนี้ สักเดือนละ 2-3 รอบ

ดีกว่า กระทู้เกย์ กระทู้หึงหวงอีก

555555

กระทู้เกย์ ถือเสียว่า เป็นสีสรร ก็แล้วกันนะคะ
ถ้าไม่มีพวกเขา เราคงไม่ไม่มีรอยยิ้ม และรอยหมั่นใส้ 555

แสดงว่า แอบมาดูนานแล้ว ถึงได้รู้ว่า เวปนี้ เกย์ ฮึ่ม 5555555

เอ่อผมรูจักพี่ชายคนนันไหมหวา

แฮะๆพี่โผมแน่แท้แล้วเชียว

น่ารักแบบนี้..รับรองมาต้อนรับกันเพียง หุหุ

ว่าแต่รถแบรนด์นี่ ราคาไม่แพง ทั้งถูกและหน้าแปลกด้วย ถ้าชอบน่าจะซื้อหามาเป็นเจ้าของสักอีกคันนะค่ะ:biggrin:

แสดงว่า แอบมาดูนานแล้ว ถึงได้รู้ว่า เวปนี้ เกย์ ฮึ่ม 5555555
มาถึงตอนนี้ยังรู้ไม่หมดเลยว่าใครบ้าง ฮิฮิ...........
อยากรู้...แต่ไม่อยากถาม.....กลัวรับมันไม่ไหว.....555.........

หน้ามันแปลกยังไงหว่า หน้าแปลกนี้เจ้าของรถอะป่าว (อุ๊ป.....ลืมเด๋วโดนตัวเองโฮะๆ)

หน้ามันแปลกยังไงหว่า หน้าแปลกนี้เจ้าของรถอะป่าว (อุ๊ป.....ลืมเด๋วโดนตัวเองโฮะๆ)

1 ในของแปลก หน้าเหมือน ดารา(ตลก)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม