***วันว่างๆกับเกมเบา***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ NOOM 1911
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

NOOM 1911

Member
Register
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่ออาทิตย์ก่อนว่างจัดก็เลยหาอะไรทำแก้เซ็ง..ก็เลยชวนพี่ที่รู้จักไปซ่อมมือกัน...

อันดับแรกก็แลกบัตรผ่านก่อนครับ

หาที่จอดให้เหมาะๆ

ระยะ 200ม. มองเห็นลิ่บๆโน้น

แล้วก็เดินกันไปติดเป้า

ยิงวงกลมขนาดหนึ่งนิ้วที่ 200ม.

ตั้งปืนกันให้เป็นแนวเดียวกันครับ เดี้ยวล่อกันเองแล้วจะแย่

แล้วก็เริ่มทำภารกิจกันได้เลย

นึกถึงเขาชนไก่...จะมีครูฝึกมาคอยตีตูดเวลาทำผิด

ใครพุงใหญ่ก็นั้งยิงก็ได้ครับ (พี่ผู้การอย่าเตะผมนะครับบบบ)

แดดร้อนก็แอบมายิงใต้รถกัน

ปืนกระบอกนี้เป็นปนไล่แขกครับ...ตูมเดียววงแตก...

บรรยากาศรอบ..

โอ้ว...ร้อนจ้า

ยิงกันไปก็แซวกันไป...ผมไม่กล้าแซว..เดียวเป็นเป้า..

มาดูปืนกัน...ตัวนี้ Remington 700LTR .223 กระสูนขนาดเดียวกับ M16

ตัวนี้ Remington 700LTR .308 กระสูนขนาดเดียวกับปืนกล M60

ตัวนี้ CZ .308 เหมือนกัน

ทางทหารหรือตำรวจ .308 ถือว่าเหมาะสมที่สุดในการซุ่มยิงคนร้าย

ดูกันชัดๆ

ยิงๆกันอยู่ดีๆเหตุการณ์ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น...ตึบๆๆๆๆๆ...อะไรวะเนี้ย!!!..

ผมแค่มายิงปืนเล่นๆ จะจับผมอีกแว้วหรือครับ ความวัวยังไม่หายความควายเข้ามาแทรกอีกแล้วตู....แต่ดูๆมันจะลงทุนมากเกินไปหรือเปล่า...หรือจะมาเก็บตังย้อนหลังวะ...ซวยแล้ว..

ที่ไหนได้พี่ๆเขามาซ้อมเหมือนกันครับเพราะ สมเด็จพระนางเจ้า พระบรมราชินีนาถ พระองค์จะเสด็จที่ค่ายในวันคล้ายวันก่อตั้งค่ายครับ...โอ้ยโล่งอก....ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

โอ๊ววว....น่าหนุกจัง..เคยแต่กล๊อกกะ CZ ง่ะ..

ท่าทางจาแม่น...ช่วยยิงตรูด A31211 ให้หน่อยซิคับ....

ดูแล้วนึกถึงตอนฝึก รด.จังเลย

สุดยอด ปืนสวย มาก คงจะมัน และเท่ดี น่ะ ไปยิงปืน....เป็นทหารหรือครับ

โอ๊ววว....น่าหนุกจัง..เคยแต่กล๊อกกะ CZ ง่ะ..

ท่าทางจาแม่น...ช่วยยิงตรูด A31211 ให้หน่อยซิคับ....
เกี่ยวไรกะตูอีกเนี่ย
ปล.เห็นคนโพสต์ก้อพอรู้แร้วว่าเนื้อหาข้างในต้องเป็นปืนแหง ๆ
555++

ดูแล้วนึกถึงตอนฝึก รด.จังเลย

ยี๋...ยี๋...เรียน รด. กลัวเป็น ทหารดิ กุยากเป็นจะตายแต่จับโดนใบดำยังเซ็งอยู่เลยเนี้ย 5 5 5

ปืนพลซุ่มยิงเลยนะเนี่ย

ยี๋...ยี๋...เรียน รด. กลัวเป็น ทหารดิ กุยากเป็นจะตายแต่จับโดนใบดำยังเซ็งอยู่เลยเนี้ย 5 5 5
อยากเป็นจริงเปล่าวะเดี๋ยวจัดให้

ต้อง barrette M40 ที่ปลายกะบอกเมื๋อนปืนใหญ่

ว่าแต่น่าหนุก เล่นที่ไหนคับ ค่าใช้จ่ายยังไงมั่งอ่ะ ระบายอารมดีนักเชียว!!!!!

สุดยอด อยากเล่นมั่งอะครับ แต่ตังค์ในกระเป๋าน้อยนิดแบบผมคงยาก

ที่ทำได้ก็คงจะมีแต่...

B46 B6 O2 แคร๊กๆๆๆๆๆ "เราจะบุกอัดข้าศึกด้วยทุกสิ่งที่เรามี ทะลวงมันให้ทะลุ อย่างไม่หยุดยั้งงงง" "พร้อมจะลุยกันมานานแล้วววว"
5555555 (Counter-Strike)

ยิงที่อื่นได้ไหม..ตรงนั้นเดียวของเสื่อม..ฮิๆๆ

เท่โคตร น่าสนุกโคตร... ซี๊ด...

ปล.คาดว่ารูปคนนอนซุ่มยิงที่ถ่ายจากมุมหลัง อาจเป็นการยั่ยุให้เกิดอารมณ์เพศ ของ 032 และ324ได้
ผู้ดูแลบอร์ดโปรดระวังด้วยครับ 55555

ต้อง barrette M40 ที่ปลายกะบอกเมื๋อนปืนใหญ่

ว่าแต่น่าหนุก เล่นที่ไหนคับ ค่าใช้จ่ายยังไงมั่งอ่ะ ระบายอารมดีนักเชียว!!!!!

ใช่ครับกีฬายิงปืน..เป็นกีฬาที่ต้องใช้สมาธิความอดทนสูงครับ เริ่มตั้งแต่ไปขออนุญาติซื้อ เพราะจะต้องเจอกับลีลาต่างๆของเจ้าหน้าที่เราก็ต้องอดทนและต้องมีลูกล่อลูกชนกับเขาด้วย ถ้าใจร้อนโวยวายอดครับ...หากใครเครียดๆ ลองได้ซักตูม!รับรองหายเครียดครับ...(จริงๆนะครับ) เครียดน้อยๆก็ลูกกรด .22 เครียดปานกลางก็ .38 หรือ 9 มม. เครียดมากๆก็ .44 แม็กนัมไปเลย...ฮิๆๆ

สุดยอด อยากเล่นมั่งอะครับ แต่ตังค์ในกระเป๋าน้อยนิดแบบผมคงยาก

ที่ทำได้ก็คงจะมีแต่...

B46 B6 O2 แคร๊กๆๆๆๆๆ "เราจะบุกอัดข้าศึกด้วยทุกสิ่งที่เรามี ทะลวงมันให้ทะลุ อย่างไม่หยุดยั้งงงง" "พร้อมจะลุยกันมานานแล้วววว"
5555555 (Counter-Strike)

หากว่างตรงกันก็ไปด้วยกันได้ครับ...หากพี่ๆเขาไปกันเยอะๆก็จะมีเบียร์มีเลี้ยงกันเล็กๆด้วยครับฟรีครับ...ปืนยื่ม..ลูกขอ..สกอร์เอา..:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม