ขายอุปกรณ์เครื่อง JZ TURBO ทั้งตัว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31901
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31901

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายอุปกรณ์เครื่อง 1JZ TURBO ทั้งตัว
ยกเว้นท่อนล่างนะครับไม่มี
ใครต้องการอะไรโทรสอบถามราคาได้นะครับช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเน็ตครับ
เทอร์โบเป็น 2 Jมี 2 ชุดๆละ 3,200เหลืออีกชุดเดียวครับ
หัวฉีด 2 Jพร้อมรางใส่ 1 J (ขายแล้ว)
แคม 2 J กลึงใส่ 1J แล้ว (ขายแล้ว)
เกียร์ออโต้ ขายแล้ว เป็นเกียร์ใหม่เชียงกงยังไม่เคยใส่ในนี้นะครับ
โทร 085-3838673 เอกครับ
ดูของหลังม.สยามครับ
และรับซื้อ-ขายรถทุกรุ่นครับทั้งมือ 1 มือ 2:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:

UP................

ที่โทรมาเมื่อวานเรื่องปั๊มน้ำเช็คแล้วสภาพกิ๊ฟๆจัดปาย 800 ครับ
ฝาคอบวาวล์ 500
ชุดมูลเล่ตั้งสายพราน 1,000

UP........

UP.........

ยังมีปั้มน้ำอยู่รึป่าวคับ

ขายแล้วครับ

ปั๊มพาวเวอร์ กับคอมแอร์ มีไหม+ราคาเท่าไรคราบ PM บอกที

ปั๊มพาวเวอร์มีเหลือมั้ยครับ กำลังต้องการ:coolly-0033:

เทอร์โบเป็น 2 Jมี 2 ชุดๆละ 3,200เหลืออีกชุดเดียวครับ
หัวฉีด 2 Jพร้อมรางใส่ 1 J 3,000

แคม 2 J กลึงใส่ 1J แล้ว 3,000

3 อย่างนี้ หมดไปยังคับ

ปั๊มพาวเวอร์ กับคอมแอร์ มีไหม+ราคาเท่าไรคราบ PM บอกที

หัวฉีด 2 Jพร้อมรางใส่ 1 J 3,000
แคม 2 J กลึงใส่ 1J แล้ว 3,000

3 อย่างนี้ หมดไปยังคับ

หมดแล้วครับ

UP................

ขายดีจริงๆ

หม้อน้ำขายไปยังครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม