cefiro a31 ใส่คอนโซล หน้าของ skyline ได้ป่าว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31244
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31244

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถ a31 ใส่คอนโซลหน้าของ skyilne ได้มั้ย (เอาแบบใส่กันพอดี บอกรุ่นด้วย)

รถ a31 ใส่คอนโซลหน้าของ skyilne ได้มั้ย (เอาแบบใส่กันพอดี บอกรุ่นด้วย)

คอนโซลนิสสันรอเรลซิเฉียบสุดสวยเยยอ่ะ....หาอยู่เหมือนกัน...

ไม่รู้จักรุ่นรอเรล มีรูปมั้ยขอดูหน่อยสิ

จริงๆคันที่ใส่ของสกายไลน์ทั้งยวง เลยก็มีนะครับ เคยเห็นรถในone2car รู้สึกจะ อา32 หรือ อา33 นี่แหละ ใส่ได้พอดีๆ เด๊ะ

มันไม่พอดี ไม่ใช่เหรอยังไงก็ไม่พอดี แต่ ตัดใส่น่ะได้ไม่มีปัญหา

ไฟล์แนบ

49 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 958
    29 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 966

ไฟล์แนบ

34.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 762
รอเรลใส่ได้สวย แต่ถ้า R32 R33 รู้สึกว่ามันจะสั้นเข้ามาด้านละประมาณ ซม.

แต่มันจะมาวุ่นก้ตรงแอร์แหละครับ

แต่ถ้าได้มาหมดยันคอลโซลกลางคงงดงาน

ปล. รอเรลที่ผมเห็นมันมีลายไม้ตรงนาฬิกาทุกอันเลย

ไม่รู้รุ่นธรรมดามีป่าว

รอเรลใส่ได้สวย แต่ถ้า R32 R33 รู้สึกว่ามันจะสั้นเข้ามาด้านละประมาณ ซม.

แต่มันจะมาวุ่นก้ตรงแอร์แหละครับ

แต่ถ้าได้มาหมดยันคอลโซลกลางคงงดงาน

ปล. รอเรลที่ผมเห็นมันมีลายไม้ตรงนาฬิกาทุกอันเลย

มันเป็นอย่างงี้ทุกรุ่นเลย เรื่องนาฬิกา

สงสัยเป็นเอกลักษณ์

แหล่มจริงๆ :biggrin:

ชอบ ครับ ของ รอเรล เนี่ย ใคร เห็ฯ วาน บอกที นะครับ

มีเป็น กำมะหยี่ ด้วย มันออกแนวผู้ใหญ่ๆ ชอบอย่างเดียวแค่นาฬิกา เพราะรถผมไม่มีนาฬิกา 5555

จัดให้ บอดี้เซฟ + คอนโซลสกาย รูปนี้รู้สึกน้าเชดจะถ่าย ตอนมีตติ้งของ ออเรนทอลเมื่อ หลายปีที่แล้วนะ

ไฟล์แนบ

91.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 365
    68.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 356
    100.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 351
ขอบคุณนะคุณ max71 สวยมากมากครับ
อยากได้ครับ อันเท่าไหล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม