Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ไอ่หมี เก้น...งานเข้าที่ สามร้อยยอด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:smile: น่าสงสารหมี....เฟืองท้ายกระจุยไปแว๊ววว....
มานโทรมาหาเจ๊ เกือบ 6 โมงเย็นแล้ว บอกว่ารถเดี๊ยงอยู่แถวๆ
ร้านสุภาพชน เลยสามร้อยยอดมาหน่อยนึง....
ก็เลยส่ง ตร.ทางหลวง ไปให้ความช่วยเหลือในเบื้องต้นก่อน
แล้วเจ๊ ก็ขับรถตามไปนั่ง ให้มดคันไฟ แม่งกัดตรูด เป็นเพื่อน
หมี มันหน่อยนึง ฮ่าฮ่าฮ่า

ไฟล์แนบ

64.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 252
    108 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 255
    97.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 248
    78.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 246
    59.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 245
    59.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 245
    60.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 260
    88.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 257
    66.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 311

• กระทู้ ผู้เขียน
ป่านนี้คงขึ้นรถสไลด์ ที่ อ.ท่ายาง เข้ากอทอมอ. ไปแว๊วววว....

เอ๊า..เฮียอู๊ด
อย่าเพิ่งนอนนะ รอรับไอ่หมี มันก่อน

ขอบคุณป๋าโจ๊คร๊าบ

มือถือผมแบตหมดระหว่างทาง ตอนนี้ถึงบ้านเรียบร้อยแล้ว
ขอบคุณพี่โจ้ที่ช่วยเป็นธุระสละเวลาออกมาดูแล ช่วยเหลือมากๆ
คับผม:burn: :burn:

ซวยเป็ด ดันไปเฟืองท้ายระเบิดตอนเดินทางไกลซะด้วย
ยังคุยกะกรูตอนเช้าแม่บ ๆ
555++

ถ้าพี่โจ้มาช้ากว่านี้หน่อยนึง
เมื่อคืนคงมีข่าวใหญ่แล้วว่า ..พบหมีป่าอารมเสียอยู่แถวสามร้อยยอด
:sexy_girl: :sexy_girl:

เขร้ 2เจพลังแก๊วมันแรงแบบนี้นี่เอง

ดีนะพี่เก้น บุญมาโปรด ไม่งั้นได้หาใบไผ่แถวนั้นกินไปแล้ว

ไสลด์เข้าบางก๊อก..จาก ท่ายาง...หงึๆๆๆ
ปล. แชมผ์เว๊ยใบไผ่นี่เจใช่ป่าววะ
กูนึกว่าต้องแดกแต่กล้วย..
เพราะกล้วยสุก สีเหลืองเหมือนธงเจ...

ไฟล์แนบ

78.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 257
    69.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 265
ไสลด์เข้าบางก๊อก..จาก ท่ายาง...หงึๆๆๆ
ปล. แชมผ์เว๊ยใบไผ่นี่เจใช่ป่าววะ
กูนึกว่าต้องแดกแต่กล้วย..
เพราะกล้วยสุก สีเหลืองเหมือนธงเจ...
เหมือนรถแรงขึ้นสไลด์ไปสนามแดร็กเรยง่ะ... อิอิ..:biggrin:

เรียบร้อยดีแล้วใช้ป่าว คับน้า .....พี่น้องเซฟไทย นี่ๆไม่ทิ้งกันจิงๆ

ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ ไม่ได้ออกไปช่วยเหลือ

มีปัญหา บางประการ ไม่สามารถออกจากบ้านได้

ขอโทษด้วยนะครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ ไม่ได้ออกไปช่วยเหลือ

มีปัญหา บางประการ ไม่สามารถออกจากบ้านได้

ขอโทษด้วยนะครับ

ไม่เป็นไรคับพี่ ขอบคุณมาก อยู่เป็นเพื่นโทรคุย
ให้ได้ระบายก็หาเครียดแล้ว 555
ปล.โดนเมียจับขังไว้แหงเลยเนี่ย 55555

ซ่อมเสร็จให้ทันงานควอเตอร์ไมล์นะน้อง ....

พี่หมี ไกลขนาดนี้ค่า สไลค์กี่บาทอ่ะ

มีแต่คนให้กำลังใจ

แต่ผมอยาก "สมน้ำหน้า"

ไปไม่เคยชวนเลย เซ็ง เห็นรูปนึกว่าโอ่งอยู่ท้ายรถ

ปล. ห่วงใยนะพี่นะ จุ๊บ จุ๊บ

บรึ๋ย..............เสียวเลยกรู.......ผ่านบ่อยๆ

มีแต่คนให้กำลังใจ

แต่ผมอยาก "สมน้ำหน้า"

ไปไม่เคยชวนเลย เซ็ง เห็นรูปนึกว่าโอ่งอยู่ท้ายรถ

ปล. ห่วงใยนะพี่นะ จุ๊บ จุ๊บ

ขอบใจมาก แวะซื้อไขควงแฉกมาฝากจากท่ายางด้วย ว่างๆมารับที่71นะ 555

บรึ๋ย..............เสียวเลยกรู.......ผ่านบ่อยๆ

มันไม่ได้อยู่ที่ทาง..มันอยู่ที่โร๊ด กะเจ้าของ..ถ้าหมั่นดูแลรักษา ก็ไม่เป็นยังงี้... 555

ถ้าพี่โจ้มาช้ากว่านี้หน่อยนึง
เมื่อคืนคงมีข่าวใหญ่แล้วว่า ..พบหมีป่าอารมเสียอยู่แถวสามร้อยยอด
:sexy_girl: :sexy_girl:
เออเก่งดีรู้จักกะเค้าไปทั่ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม