ควันไหลออกท่อ.........!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:cry: เครื่อง 1J เทอร์โบเดิมครับ ควันไหลเฉพาะตอนรอบเดินเบา ดูแล้วน่าจะมาจากซีลเทอร์โบรั่วน่ะครับ
ทีนี้มาถึงคำถามครับ อยากจะถามว่า
1.เปลี่ยนใหม่ดีมั๊ยครับ โอกาสหายมันกี่เปอร์เซ็นต์ครับ ผมดูเทอร์โบไม่เป็นด้วย (ของเซียงกงน่ะครับ)
2.ถ้าต้องการเอาเทอร์โบเดิมไปซ่อมเนี่ย มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ
3.ร้าน WORLD TECH ที่โฆษณาในหนังสือที่ว่ามีชุดซ่อมด้วยใครเคยลองใช้บ้างครับ ผลเป็นยังไงบ้าง
4.หรือจะ up grade turbo เพิ่มแรงม้าไปเลยดีครับ ต้องมีอะไรเพิ่มเติมบ้าง งบซักเท่าไหร่ครับ ขอแค่ 300-350-400 แรงม้า ก็พอครับไว้ขับสนุกๆบนถนนพอ

ขอบคุณครับ :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม