Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ท่านคิดว่าทำสีรถอะไรเห็นริ้วรอยยากที่สุด สำหรับคนซุ่มซ่ามอย่างผม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือปัจจุบัน ขับรถสีดำอยู่คับ แล้วโคตรซุ่มซ่าม น้องเซฟของผมก็มีริ้วรอย อันตระการตาเพิ่มมากขึ้นทุกวัน ถ้าวันไหนหมั่นไส้ ก็จะได้เปลี่ยนสีซะ เพราะความซุ่มซามคงไม่หายไปจากชีวิตง่ายๆ แนะนำสีไม่เอา อลังการนะ เอาเดิมๆ ก็พอ

:redface: รถผมสีขาวมุกน่ะครับรอยก็พอมีให้ได้เห็นบ้างนะ แต่ถ้าไม่สังเกตุจะมองไม่ค่อยเห็นนะครับ มันจะกลืนกันไปหมดนะ ถ้ารอยไม่ลึกถึงเนื้อสีอ่ะนะมองไม่เห็นหรอก:redface: :redface:

ส่วนตัวผมว่า ขาว ขาวมุก เทา บรอนด์เงิน ครับ แต่ผมใช้สีเทา-ฟ้าอยู่ครับ
ชอบมากๆไม่ต้องล้างบ่อย ถ้าฝนไม่ตก2อาทิตย์ยังเงาอยู่เรยยยย...

ไม่ต้องทำสีขัดให้เหลือแต่เนื้อเหล็กเงาๆว่ะตูว่า

คือปัจจุบัน ขับรถสีดำอยู่คับ แล้วโคตรซุ่มซ่าม น้องเซฟของผมก็มีริ้วรอย อันตระการตาเพิ่มมากขึ้นทุกวัน ถ้าวันไหนหมั่นไส้ ก็จะได้เปลี่ยนสีซะ เพราะความซุ่มซามคงไม่หายไปจากชีวิตง่ายๆ แนะนำสีไม่เอา อลังการนะ เอาเดิมๆ ก็พอ

สีโป๊วเลยคับ...ไม่เป็นริ้วไม่เป็นรอย....55555

ขออภัย ตามสโลแกน...

ดำด้านแบบน้าสิทธ์...:byebye: :byebye:

ผมว่าพวกเทาบรอนด์อะ

สีอ่อน ๆ อ่ะ มันเห็นรอยยากส์

• กระทู้ ผู้เขียน
อืม ขอบคุณคำแนะนำดีดี อันไหนไม่ดี เดียมิ้ทติ้งเจอกัน เหอะๆๆๆ

ขาว อวบ อึ๋ม..........

สีอ่อน ๆ อ่ะ มันเห็นรอยยากส์

อ่อน ขนาดใหนอะ อ่อนแบบ ยังไม่แห้ง ริว่าหมาดๆ ริว่าหยดเลย :biggrin: :biggrin:

ขออภัยถ้ากวนส้นทีนไปหน่อย อิอิ

อ่อน ขนาดใหนอะ อ่อนแบบ ยังไม่แห้ง ริว่าหมาดๆ ริว่าหยดเลย :biggrin: :biggrin:

ขออภัยถ้ากวนส้นทีนไปหน่อย อิอิ
เออ กวนตรีนนนน

สีอะไรก็ได้... ที่จะไม่ไปสีกับคันอื่น อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม