• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

****tein flex R32 คู่หลัง ใส่ A31 ได้มั้ยครับ****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
tein flex R32 คู่หลัง ใส่ A31 ได้มั้ยครับ สูง ต่ำประมาณไหนครับ แล้วน๊อตหัวโช๊คเหมือนกันมั้ยครับ ใส่ได้เลยรึป่าวครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

ต้องเปลี่ยนเบ้าโช้คเป็นa31 ความสูงเตี้ยจากของเดิมประมาณ1-2 นิ้ว จากที่เคยใส่ครับ

รอผู้รู้มาตอบอีกที

จำได้ว่าเท่ากันนะคับแบบว่าเป๊ะๆๆ

ถ้าเป้น 32gtr จะเป็นหูตะเกียบครับ ถ้าgts จะเป้นหูกลม ใส่ได้ครับ เบ้าโช้คใส่กันได้ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ความเตี้ยสูงไม่ค่อยเท่าไหร่ครับ มันรองได้
อยากรู้ว่าน๊อตที่หัวโช๊คอะครับ มันเหมือนกันมั้ย ใส่ได้พอดีรูเลยรึป่าว ขี้เกียจเอาไปแปลงอะครับ ...... ขอแบบฟันธงเลยครับ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม