ถาม กูรูหน่อยคับ เจโบออโต้ปลั๊กบาง เอาเกียร์ออโต้ปลั๊กหนาไส่ ต้องทำไงคับบ้างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ yellow31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

yellow31

yellow r31 เหลือง
Register
เข้าร่วม
23 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
สอบถามหน่อยคับ หาเกียร์ปลั๊กบางยากเหลือเกิน รถจอดนิ่ง 2 อาทิตย์แล้ว
พี่ๆหาทางช่วยหน่อย มีแต่เกียร์ปลั๊กหนา ทำไงดี

เปลี่ยนกล่อง+ชุดไฟ เ้ป็นปลักหนา

ความคิดผมนะแค่ตัดต่อปลั่กตรงที่เข้าสวิทเกียร์ก็น่าจะใช้ได้แล้วนะครับ(สวิทที่คันเกียร์โยงมาน่ะครับ) คงไม่ถึงกับต้องเปลี่ยนกล่องหรือชุดสายไฟนะครับ เพราะสัญญาณอื่นๆน่าจะเหมือนกันหมดนะครับ
:coolly-0010:

ตามพี่ 1100 ครับ

ไม่งั้นต้องสลับพวกอุปกรณ์ไฟฟ้าของเกียร์เก่ามาใส่เกียร์ใหม่

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนสายไฟมันจะไม่เท่ากัน ถึงบอกว่าต้องเปลี่ยนกล่อง

ตอนนี้ ของอุปกรณ์ปลักบาง แพงทุกอย่าง กล่องก็แพงกว่าปลักหนา

ผมมีคับ...ราคาถูกๆ...081-4403630

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม