• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Central lock ประตูพัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Pui
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Pui

เดียวดาย ใต้เงาจันทร์
Register
เข้าร่วม
18 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
- เซ็นทรัลล็อคประตูใช้ไม่ได้ ไม่รู้ว่าจะซ่อมยังไงครับ ร้านซ่อม กลอน-ประตู ทัั่วไปจะซ่อมได้มั้ยครับ หรือว่าต้องเปลี่ยนอะไหล่ครับ

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ตัวโซลินอยท์เซนทรัลล๊อคขาจะหักเป็นส่วนใหญ่ โดยเฉพาะประตูหลังขวา ต้องซื้อเปลี่ยนทั้งตัวครับไม่กี่ร้อย
สำหรับร้านประตูทั่วไปซ่อมได้ครับ เพียงแต่เค๊าจะไม่ค่อยมีอะไหล่ตรงรุ่น ต้องดัดแปลงและค่าใช้จ่ายก็ต้องมากกว่า แนะนำซื้อเปลี่ยนแบบตรงรุ่นดีกว่าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แนะนำได้มั้ยครับ ว่าพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง เบิกห้างพอจะมีไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ หรือว่าในเวปมีไหมครับ

แนะนำได้มั้ยครับ ว่าพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง เบิกห้างพอจะมีไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ หรือว่าในเวปมีไหมครับ

แนะนำดูในเว็ปนี่แหล่ะครับ มีคนขายกันเยอะแยะ ว่าแต่เช๊คก่อนว่าตัวไหนเสีย ประตูฝั่งขวา ซ้าย เซนทรัลล๊อคขาเตะจะไม่เหมือนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม