>>> ขายลำโพง 6x9 JBL 1 คู่ 1,000 <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สภาพดี เสียงดี พันเดียวพอ

รูปรอแป๊ปนะครับ

ถอดออกจากรถผมเอง

สนใจดูของแถว สาธุประดิษฐ์ พระราม 3

ต้น 089 1433888

รูปมาแล้วนะครับ

ขายแล้วครับ

แก้ไขล่าสุด:

อยากดู.....

มายัง........

สนจัยครับอยากเห็นเหมือนกันครับ

รออีกแป๊ปนะครับ ว่าจะถอดตั้งแต่เช้าที่โพสท์

ป่านนี้ ยังไม่ว่างเลยครับ

เฮ้อออ

รุ่นไหนหล่ะพ่อหนุ่ม

พี่ต้นอยู่แถวเดียวกันเรย ดีปะ อยากได้เหมือนกัน ขอดูรูปหน่อย

ช่วยอัพครับ เสียดาย รถมะมีเพลงฟัง 555+...

อยากได้แบบขาวๆ อ่ะคราบ คุณต้น

เอาเบอรบัญชีมาเลยดีก่า ไม่รอรูปละ

ผมขอหยุดการขายลำโพงนี้ ไว้ก่อนนะครับ

คือผมไม่ว่างไปให้ร้านเครือ่งเสียงถอดจริง ๆ

แต่ถ้าใครต้องการจริง ๆ แล้วถอดเป็น

เชิญมาถอดได้ที่รถผมเลยครับ

ถ้าจะให้ดี มีแผงซาวนด์เดิม ๆ มาแลกกันฟรี ๆ เลยก็ได้

ใครมาก่อน เชิญรับไปก่อนเลยครับ

มีหลายคนโทรมาถามผมว่าถอดทำไม

ผมถอดเพราะ ผมได้ติดลำโพงคู่หน้าผมมาใหม่ เสียงโอเคแล้ว ทางร้านแนะนำว่า

ลำโพงคู่หลังถอดออกก็ได้ ไม่จำเป็น เพราะไม่ได้เปิดแข่งกับใคร แค่คู่หน้า กับซับก็เหลือเฟือแล้ว

ไอวันที่ติดตั้ง จะให้เค้าถอด ก็ยังเสียดาย

มาเมื่อไม่กี่วันนี้

ผมจะขนของใส่ท้ายรถ

มันติดครับ

ติดไอว๊อยซ์ แม่เหล็กมันเนี่ยแหละ

เลยว่าจะถอดขายแล้ว เกะกะ

เฮ้อ

ตามที่บอกเลยนะครับ

ช่วงนี้รถผมอยู่แถว ๆ สาธุประดิษฐ์ตลอด จอดนิ่ง

ใครสนใจ เงื่อนไขที่ผมเสนอ

โทรมาเลยครับ

เอ่อ ขอนิดนึงนะครับ

ช่วยพูดจากับผมอย่างปกติหน่อยนะครับ

ไม่รู้เป็นไร สองวันนี้ มีแต่คนพูดเพราะ ๆ โทรมาซื้อลำโพงคู่นี้

ฟังแล้วอยากเขวี้ยงโทรศัพท์ทิ้ง สงสัยยี่ห้อนี้มันไม่ไหว

ใครโทรมาคุยเรือ่งอะไหล่ พูดจาไม่เข้าหู เอ๊ย ได้ยินแล้วไม่เข้าหูเล๊ย

อยากได้แบบขาวๆ อ่ะคราบ คุณต้น

เอ๋อพี่โต๊ดครับ อันนั้นผมต้องเป็นฝ่ายขอพี่ตะหากครับ :coolly-0023:

เอาเบอรบัญชีมาเลยดีก่า ไม่รอรูปละ

ขอโทษ ที่ให้รอคร๊าบเสี่ยเก้ง ไม่ว่างจริง ๆ

เออ ตอนนี้ออฟฟิศผมย้ายไปรามอินทราแล้วอะ ถ้ารถผมเสีย ไปไหวนะ?

อิอิ :coolly-0046:

ช่วยอัพครับ เสียดาย รถมะมีเพลงฟัง 555+...

ขอบคุณคร๊าบพี่น้องเปาครับ

พี่ต้นอยู่แถวเดียวกันเรย ดีปะ อยากได้เหมือนกัน ขอดูรูปหน่อย

มาดูที่รถเลยดีกว่า นะจ๊ะ :coolly-0003:

รุ่นไหนหล่ะพ่อหนุ่ม

ยังไม่ได้ก้มไปดูเลยอะพี่ กล่องก็ไม่รู้หายไปไหนแล้วววว :coolly-0023:

รูปมาแล้วนะครับ

มีหลายคนโทรมาถามผมว่าถอดทำไม

ผมถอดเพราะ ผมได้ติดลำโพงคู่หน้าผมมาใหม่ เสียงโอเคแล้ว ทางร้านแนะนำว่า

ลำโพงคู่หลังถอดออกก็ได้ ไม่จำเป็น เพราะไม่ได้เปิดแข่งกับใคร แค่คู่หน้า กับซับก็เหลือเฟือแล้ว
ไปติดที่ไหนอ่ะน้าต้นหื่น
อยากไปติดคู่หน้าเหมือนกัน
ตอนนี้มีแต่คู่หลังหยั่งเดียวอ่ะ... :coolly-0009:

ไปติดที่ไหนอ่ะน้าต้นหื่น
อยากไปติดคู่หน้าเหมือนกัน
ตอนนี้มีแต่คู่หลังหยั่งเดียวอ่ะ... :coolly-0009:

พอดีประมูลได้อะน้าอ๊อด ร้านอ๊อกซิเจนซาวนด์ แถวบางแคอะ

คู่หน้า 6 นิ้วคู่เดียว เสียงก็โอเคแล้ว น้าอ๊อดลองเข้าไปดูนะ

http://rcw.ms/forums/showthread.php...ร้อมด้วยการติดตั้ง-สินค้าแบรนด์-hi-end-มากมาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม