เรื่องงานควอเตอร์ไมล์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนหัวหน้ากลุ่มแต่ละกลุ่มช่วยประสานงานเรื่องการแข่งและการลงสมัคร ของสมาชิกในกลุ่มด้วยนะครับ โดย download ใบสมัครและกติกา แจกจ่ายกันไปในแต่ละกลุ่มจากนั้นก็ให้กรอกและรวบรวมเงินค่าสมัคร แล้วโอนเงินไปที่เลขบัญชีที่ระบุในใบสมัครนะครับ จากนั้นแฟกซ์สลิปโอนเงินไปที่เบอร์โทรที่ระบุไปแล้ว แล้วก็ให้เก็บต้นฉบับใว้ยืนยันด้วย กันพลาด

ช่วยๆกันหน่อยครับ ขอความร่วมมือทุกๆคนด้วย สมัครแข่งคนละรุ่นก็ยังดี ถือซะว่ามาร่วมทำกิจกรรมกัน

ครั้งนี้จะเป็นครั้งสุดท้ายหรือจะยังมีครั้งต่อไปก็ขึ้นอยู่กับพวกเราทุกๆคนจะให้ความร่วมมือครับ

ขอบคุณครับ

โต B-71

ค่าสมัครเท่าไหร่อะครับพี่

อยากลงใจจะขาดแต่น้อง cef เจ้ากรรมดันอ่อนแอเหมือนเดิม

เงียบกันจัง มีใครไปบ้างอะ นัดรวมที่ใหนดี :verwirrt:

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม