• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

วิ่งแล้วเกิดอาการสั่นครับขอคำแนะนำหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tong123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tong123

Member
Register
เข้าร่วม
27 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
วิ่งแล้วเกิดอาการสั่นครับขอคำแนะนำหน่อยวิ่งด้วยความเร็วประมาณ 160 km/hr แล้วมีอาการสั่นกระพรืออ่ะครับสิ่งที่ทำมาแล้วคือตั้งศูนย์แล้วท่วงล้อแล้วครับช่วงล่างเปลี่ยนแพมาใหม่ครับ ขอคำแนะด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0033::coolly-0033:

ของผมสั่นตั้งกะ120แล้วครับ..(ใจนะที่สั่น)555 รอผุ้รู้ครับ...

ดูเพลากลาง+ยอยด้วยนะครับ

คอนเฟรมยางจับแร็คพวงมาลัยมี2ตัวคับ "ลองเอาโยกๆแร็คดูคับ" (เช็คลูกหมากด้วยน่ะคัป)

คอนเฟรมยางจับแร็คพวงมาลัยมี2ตัวคับ "ลองเอาโยกๆแร็คดูคับ" (เช็คลูกหมากด้วยน่ะคัป)
ของผมตอนนี้ก็เป็นที่แร็คและยางจับนี่แหล่ะซื้อจากบอร์ดขายของมาเก็บไว้นานแล้วแต่เพิ่งมีเวลาเปลี่ยน แต่มันดันหลวมทั้งตัวแร็คและยางจับ
ด้วยความที่เก็บไว้นานเลยไม่กล้าเอาไปเปลี่ยน เซ็งเลยตังค์ก็หมดแล้ว

:coolly-0040: ของผม 60 ก็สั่นแล้วครับ แต่เลยไปมันก็หาย ตอนนี้จี้จุดไล่กระจายเลย
:coolly-0029::coolly-0029:

ของผมตอนนี้ก็เป็นที่แร็คและยางจับนี่แหล่ะซื้อจากบอร์ดขายของมาเก็บไว้นานแล้วแต่เพิ่งมีเวลาเปลี่ยน แต่มันดันหลวมทั้งตัวแร็คและยางจับ
ด้วยความที่เก็บไว้นานเลยไม่กล้าเอาไปเปลี่ยน เซ็งเลยตังค์ก็หมดแล้ว
**ยางจัปแร๊กซ์ นี่ซื้อที่ใหนได้บ้าง ของผม แตะ 80ปุ๊บ สั่นปั๊ป เลยไปหาย ตอนนี้แร๊กซ์รั่ว ยังไม่ได้เช็คเลยว่าอะไรหลวมบ้าง

เป็นเหมือนกันครับ 160 แล้วสั่น. (เมื่อก่อนไม่เป็น) เลยไม่รู้ว่าจะแก้จุดไหนก่อน

โยกแร็คและถอดยอยเพลากลางหมุนดูว่าดังหรือเปล่า (ก่อนท่ีมันจะสั่นได้ทำอะไรม่ะคับลองแจงดู)

**ยางจัปแร๊กซ์ นี่ซื้อที่ใหนได้บ้าง ของผม แตะ 80ปุ๊บ สั่นปั๊ป เลยไปหาย ตอนนี้แร๊กซ์รั่ว ยังไม่ได้เช็คเลยว่าอะไรหลวมบ้าง
ตอนนี้ยังไม่ได้เปลี่ยนคับ แต่คิดว่าร้านอะไหล่ใหญ่ๆท้วไปน่าจะมี

ผมว่าเพลานะ ยอยอาจหลวม ตุ๊กตาเพลากลางอาจขาด ทั้งทั้งสองอย่างไม่เป็นไรยังดีอยู่ น๊อตเพลาอาจหลวมก็เป็นได้คับ ลองดูนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม