หาที่เที่ยวก่อนปีใหม่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาที่เที่ยวก่อนปีใหม่ หน่อยครับ กะว่าจะไปแบบ เสาร์เช้า กลับ อาทิตย์เย็น อยากได้แถวๆชลบุรี ไม่ไกลจากกรุงเทพมากนะครับ เอาแบบที่พักบรรยากาศดีๆ ห้องดีๆ มีที่ให้เล่นน้ำไกล้ๆ ไปมาสะดวก
ไม่เอาแถวๆพัทยานะครับ

ขอราคาไม่เกิน 1500 ต่อคืนนะครับ จะแอร์หรือไม่ก็ได้

ที่ดูไว้ก็ประมาณนี้อะครับ
http://www.thetide-resort.com/location.asp

แบบจะพาว่าที่ภรรยาไปพักผ่อนในรอบ 5 ปีหน่อย คบกันมาไม่เคยไปเที่ยวเลย 555

ป.ล ผมมีเวลาแค่ 2 วัน เลยอยากเที่ยวให้เต็มที่ ไม่อยากไปใช้เวลาเที่ยวกับการขับรถนานๆ อะครับ ปี 1 ขอหยุดได้น้อยอะครับ

รบกวนชาวกลุ่มด้วยนะเออ:cold:

กรูเพิ่งไปนอนที่จอมเทียนมา
คอนโดริมหาดเลย ซีวิวด้วย
คืนละ 650 อยู่จอมเทียนซอย 7 อ่ะ
ประหยัด ห้องดีด้วยนะเมิง

มี แถวแหลมแท่น คอนโดสูงๆจำชื่อไม่ได้
เคยนอนคืน 800.- ซีวิวสวยโคตร

คืนละ 650 อยู่จอมเทียนซอย 7 อ่ะ

ห้องน้ำดีม่ะ ได้ใช้มันป่ะ....:biggrin:

อยากได้แบบบ้านเดี่ยวประมาณนี้อะ แบบเอาไว้ปิ้งกิน เที่ยวเล่นน้ำแล้วเข้าห้องน้ำส่วนตัวไรเงี่ยอะครับ

:redface: ลองดูครับผมว่าน่าสนใจดีแต่อาจจะไกลออกไปอีกนิสสสสนึง แต่บรรยากาศดีมาก ปีใหม่นี้ผมก็ว่าจะพาว่าที่ภรรยาไปเหมือนกันครับ เงียบสงบดีถ้าชอบแบบนี้นะ:redface: :redface:
http://www.kochanghotelsvr.com/kohkhamresort/hotelsthailand.htm

ดีเนอะพาภรรยาเที่ยวกันน่ารักจิงๆ

ก็อยากไปที่มันเป็นเกาะอะนะแต่กลัวขากลับต้องโบกรถอะ 555
เสียววว

แง๊ววววว...เกาะจ๊าง....:eeek: :eeek:

มีไคร มีที่ดีๆอีกไหมครับ

เออ ช่าย ที่เมิงปายยย มา แว้วบอกว่าขากลับจะโทรหาตรูงายยยยย จำด้ายยยๆ
มี แถวแหลมแท่น คอนโดสูงๆจำชื่อไม่ได้
เคยนอนคืน 800.- ซีวิวสวยโคตร

วิวสวย.....แต่....บรรยากาศ มาคุโคตะระ นะ ห้องใหญ่ เหม็งอับอ่ะ ขอบอก เหมาะแก่การ หลอกเมียแก่ ไปชำแหละมากก่า

มีไคร มีที่ดีๆอีกไหมครับ

บ้านเจ๊ย์ไง แต่ ไม่รับเมียนะ รับแต่ ซะมี อิอิอิ อ่ะล้อเล่งน้า

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

วิวสวย.....แต่....บรรยากาศ มาคุโคตะระ นะ ห้องใหญ่ เหม็งอับอ่ะ ขอบอก เหมาะแก่การ หลอกเมียแก่ ไปชำแหละมากก่า

จ๊ากกกก!!!!!!!!! รู้ได้งัยเนี๊ยะเจ๊

เออ ช่าย ที่เมิงปายยย มา แว้วบอกว่าขากลับจะโทรหาตรูงายยยยย จำด้ายยยๆ
เจ๊ย์ค๊าบ ๆ ๆ ๆ
ผมได้นอนตอน 7 โมง ตื่นมาอีกที บ่าย 3
ซมซานกลับบ้าน เลยไม่ได้โทรหาเจ๊ย์เลย
ขอโต๊ด เอาไว้ไปแก้ผ้า เอ๊ย แก้ตัวกันใหม่นะ

เจ๊ย์ค๊าบ ๆ ๆ ๆ
ผมได้นอนตอน 7 โมง ตื่นมาอีกที บ่าย 3
ซมซานกลับบ้าน เลยไม่ได้โทรหาเจ๊ย์เลย
ขอโต๊ด เอาไว้ไปแก้ผ้า เอ๊ย แก้ตัวกันใหม่นะ

ถึงขั้นซมซานเลยเหรอ จู๊ซ มีอะไร รุนแรงไป่ปาวน้อง อิอิ:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม