Cefiro A31 RB25DET MT + Kevlar ไม่เหมือนใคร ลองเข้ามาดูครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311065
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311065

ตั้ม_โบเดิม!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วครับ ขอบคุณ CEFIRO THAILAND อย่างมาก

<object width="640" height="505">

<embed src="http://www.youtube.com/v/22tBki5u__g?fs=1&hl=en_US&color1=0x006699&color2=0x54abd6" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="505"></object>ขายแล้วครับ ขอบคุณ cefiro thailand อย่างมาก

แก้ไขล่าสุด:

เอ้า เอาอีกแล้วพี่เรา ขายอีกแล้ว หึหึ

สวยจิงๆ......ครับเคยแอบเห้นที่คลอง 5

จะขยับไปเล่นอะไหรหรอครับ ตั๊ม ...

อ้าว ขายทำไมเนี่ย

จะหนีไปเล่นอะไรแทนละคับ

อะรัยเนี่ย...ขายทำไมเนี่ยตั้ม

สวยครับ อัพให้

รถสวย ครับ เสี่ย ตั๊ม
น่าเสีย ดายยยยยยยยยยยยย

ใช้ใจทำ แต่ตัดใจขายครับ

Nissan Cefiro A31 24 วาวล์แท้
ปี 93
สีน้ำเงิน+เคฟล่า
ทะเบียนสวยๆ xx - 13

อ้าว......ขายแล้วหรอ ตั้ม เสียด้วยแทน คิดดูดีๆนะ เดี๋ยวเป็นแบบพี่ คิดถึงมันแทบอยากไปซื้อคืน

เป้ง สบายดีป่าวน้อง เปลี่ยนล้อใหม่แล้วหรอ เข้าท่าดี แล้วจะขายตาม ตั้ม ป่าวเนี้ย

อ่ะ ตัวแรงไปอีกหนึ่งลำ

เอ้า เอาอีกแล้วพี่เรา ขายอีกแล้ว หึหึ
ขอบคุณครับน้องฟัก

สวยจิงๆ......ครับเคยแอบเห้นที่คลอง 5

ขอบคุณคร้าบผม

จะขยับไปเล่นอะไหรหรอครับ ตั๊ม ...

รถบ้านแล้วครับพี่เมย์ ขอบคุณครับ

อ้าว ขายทำไมเนี่ย

จะหนีไปเล่นอะไรแทนละคับ
รถบ้านคับพี่หมี

รถบ้านวะคับ

สวยครับ อัพให้
ขอบคุณครับผม

รถสวย ครับ เสี่ย ตั๊ม
น่าเสีย ดายยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณครับพี่

อ้าว......ขายแล้วหรอ ตั้ม เสียด้วยแทน คิดดูดีๆนะ เดี๋ยวเป็นแบบพี่ คิดถึงมันแทบอยากไปซื้อคืน
เป้ง สบายดีป่าวน้อง เปลี่ยนล้อใหม่แล้วหรอ เข้าท่าดี แล้วจะขายตาม ตั้ม ป่าวเนี้ย
ผมก็ยังเคยเห็นรถพี่เมย์ในเวปเหมือนกาน สวยเหมือนเดิมเลยคับ ขอบคุณครับพี่

ปล.นี่มันเพื่อนผมคับพี่ .. ไอเป้งมัน 907 คับ 5555555 แต่สีเดียวกันนนน

อ่ะ ตัวแรงไปอีกหนึ่งลำ

ขอบคุณคับพี่

แก้ไขล่าสุด:
รถสวยครับแล้วมีรูปเพิ่มไหมครับอยากชมครับ

ตาตั้ม โหห ขายมัยไงครับเจอปะจำ คันนี้ 13 นี้ สวยครับ

ลองซื้อรถเดิมมาปั้นเองแล้วจะรู้ ว่าราคาไม่ได้อย่างนี้แน่นอน

อัพครับ วางที่เดียวกันครับ เห้นแล้วเสียดายนะ

ขอบคุนคร้าบพี่ๆๆ

อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนดิ

มีรุปใหม่ มาเพิ่มคับผมมมม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม