• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แม่ปั๊มเบรคตัวบน ซื้อมือ1 หรือ เซียงกงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีของผมมันสภาพไม้ใกล้ฝั่งเต็มที

อยากทราบว่า แบบไหนคุ้มค่ากว่ากัน

ซื้อของเซียงกง ต้องเซอวิสลูกยางแม่ปั๊มใหม่ด้วยไหม

ราคาทั้งสองแบบประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณล่วงหน้าคราบ:coolly-0041:

เป็นผม เอามือ1 ดีกว่าครับ

มือ1 ดีกว่า แต่ต้องของแท้บริษัทเท่านั้น

คำถามแบบนี้ตอบง้ายง่าย
ของใหม่ย่อมดีกว่าอยู่แล้ว ถ้าพอจะสู้ราคาได้..หุ.หุ.หุ.

คำถามแบบนี้ตอบง้ายง่าย
ของใหม่ย่อมดีกว่าอยู่แล้ว ถ้าพอจะสู้ราคาได้..หุ.หุ.หุ.

แห๋มป๋าก็ ผมถามความคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปน้า

ไม่ใช่ ว่าของใหม่แพงกว่าจะคุ้มค่ากว่านี่นา :coolly-0029:

ขอเติมคำถามนิดนึงดีกว่า

ของมือสองญี่ปุ่น กับ มือ 1 oem อันไหน คุ้มค่ากว่ากัน

ฟันธงมาเรยครับ

เปลี่ยนโอริงในกระบอกสูบ แม่ปั๊มเบรค ค่าแรงไล่ลมและใส่ ค่าน้ำมันเบรคที่หายไป ไม่เกิน 500 จบ นอกจากอยากเบรคจ๊าบ ก็ชั้นครึ่ง ก็10ร้อยปลายๆครับ แต่ชั้นเดียวเบรคได้เร็วกว่าเยอะ กับผ้าเบรคเกรดดี ชั้นครึ่งกับสองชั้น ต้องใช้เวลาในการทำลมมากกว่าชั้นเดียว วิ่งยาว ชั้นครึ่งในเมืองชั้นเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม