• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ฟิล์มแบบนี้เป็นแบบไหนคะ ?? (งงนิดนึงนะคะ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Namo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Namo

Register
เข้าร่วม
23 พ.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าอยากได้ฟิล์มกระจกหน้า 40 กระจกข้างกับหลัง 60 (เพื่อนแนะนำน่ะคะ) แล้วคิดว่าไม่มืดเกินไป
แบบนี้ต้องเลือกรุ่นไหนดีคะ http://www.3mautofilm.com/ :coolly-0043:
อยากได้แบบที่ไม่สะท้อนหน้า ที่จะมองแล้วเป็นสีเทาๆ

คือที่อยากได้มันจะออกดำๆค่ะ งง มั้ยคะ คืออธิบายไม่ถูกอะคะ เพราะใช้สังเกตกระจกรถตามถนนเอาคะ ว่าชอบประมาณไหน
เลยไม่รู้ว่าจะบอกยังไง:coolly-0018: ขอโทษคะถ้ามันอ่านแล้วงงๆ :coolly-0006:

มีรูปรถคัน นั้น ไหม?
เชื่อว่ามีหลายคนนึกภาพไม่ออก

ถ้าอยากได้ฟิล์มกระจกหน้า 40 กระจกข้างกับหลัง 60 (เพื่อนแนะนำน่ะคะ) แล้วคิดว่าไม่มืดเกินไป
แบบนี้ต้องเลือกรุ่นไหนดีคะ http://www.3mautofilm.com/ :coolly-0043:
อยากได้แบบที่ไม่สะท้อนหน้า ที่จะมองแล้วเป็นสีเทาๆ

คือที่อยากได้มันจะออกดำๆค่ะ งง มั้ยคะ คืออธิบายไม่ถูกอะคะ เพราะใช้สังเกตกระจกรถตามถนนเอาคะ ว่าชอบประมาณไหน
เลยไม่รู้ว่าจะบอกยังไง:coolly-0018: ขอโทษคะถ้ามันอ่านแล้วงงๆ :coolly-0006:

ผมชอบฟิมล์แบบชาแดงความเข้มน่าจะประมาณ40%-60% เห็นแล้วชอบครับสวยดี :coolly-0044:

ติด 3m มาเหมือนกัน หน้า 40 หลัง 60 หรือ 80 ไม่แน่ใจ จำรุ่นไม่ได้ ใบรับประกันเก็บไว้บ้าน
ถ้าอยากได้ดำๆก็คงต้อง 3m นี่แหละ

แต่ขอบอกว่า ร้อนอิ๊บอ๊าย:coolly-0025: ติดแล้วดีกว่าไม่ติดหน่อยนึง เข้าหน้าร้อนปีหน้า ว่าจะลอกทิ้งติดใหม่:coolly-0012:

แถมกลางคืนเวลาถอยขับยากนิดนึง เพราะมองไม่เห็นอะไรเลย:coolly-0011:

555
เหมือนผมเลยเห็นรถคันโน้นคันนี้ก็อยากได้แบบนั้นแบบนี้
วิธีเดียวที่จะคอนเฟิร์มได้ชัวร์ก็ต้องอาศัยความกล้า
-เมื่อเจอรถเป้าหมาย(เป็นไปได้ตามลานจอดห้างหุหุ)
-ใช้ความกล้าเดินไปถามเลยครับ 555
เราก็จะได้ข้อมูลเบื้องต้นของฟิล์มที่เราอยากได้
จากนั้นก็ไปที่ร้านขอดูตัวอย่างตามเบอรืที่จดมา เท่านี้ ชัวร์สุดๆครับ

แก้ไขล่าสุด:
555
เหมือนผมเลยเห็นรถคันโน้นคันนี้ก็อยากได้แบบนั้นแบบนี้
วิธีเดียวที่จะคอนเฟิรืมได้ชัวร์ก็ต้องอาศัยความกล้า
-เมื่อเจอรถเป้าหมาย(เป็นไปได้ตามลานจอดห้างหุหุ)
-ใช้ความกล้าเดินไปถามเลยครับ 555
เราก็จะได้ข้อมูลเบื้องต้นของฟิล์มที่เราอยากได้
จากนั้นก็ไปที่ร้านขอดูตัวอย่างตามเบอรืที่จดมา เท่านี้ ชัวร์สุดๆครับ
วิธีนี้แหล่ม :coolly-0003:

40% ชาแดงร้อนอิบอ๊ายจิงๆ สวย แต่ต้องทนร้อนหน่อย เหอๆ

ผมใช้3m 3บานหน้า50% 3บานหลัง80% ขับสบายไม่มืดจัดเวลาใช้งานกลางคืนแล้ว3บานหน้าใช้ขับมองถอยได้ไม่มืดกลางคืน3บานหลังคนนั่งสบายไม่ร้อน:coolly-0046:

555
วิธีเดียวที่จะคอนเฟิร์มได้ชัวร์ก็ต้องอาศัยความกล้า
แล้วถ้ามันอยู่บนถนนละคะ จะถามยังไง แต่เอาจริงๆก็ไม่กล้าหรอกคะ ฮ่าๆๆ

ฟิล์มชาแดงเป็นยังไงหรอคะ สีจะออกแดงๆหรอคะ ต้องไปเสิร์ชๆ

ผมใช้3m 3บานหน้า50% 3บานหลัง80% ขับสบายไม่มืดจัดเวลาใช้งานกลางคืนแล้ว3บานหน้าใช้ขับมองถอยได้ไม่มืดกลางคืน3บานหลังคนนั่งสบายไม่ร้อน:coolly-0046:

น่าสนใจๆ แล้วใช้รุ่นอะไรอยู่หรอคะ:coolly-0033:

แล้วถ้ามันอยู่บนถนนละคะ จะถามยังไง แต่เอาจริงๆก็ไม่กล้าหรอกคะ ฮ่าๆๆ

ฟิล์มชาแดงเป็นยังไงหรอคะ สีจะออกแดงๆหรอคะ ต้องไปเสิร์ชๆ

ก็จะเปนสีชาๆเหมือนน้ำชาอะค่ะ