รบกวนพี่น้องครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31297
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31297

NOS BY BIG JOHN
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟเลี้ยวในกันชนสี่ขาวใสซื้อที่ไหนกันคับมันสวยดี เคยเห็นแต่สีขาวทั่วไปอ่ะครับ
และอีกเรื่องครับใครมีปลั๊กไฟเลี้ยวมุมล่างจะบริจาดฃคไหมครับ

รอคนเข้าใจมาตอบ

งง.....................

งง ....................... อิอิ

คือเค้าต้องการจะซื้อแบบที่มันสีขาวใส
เหมือนตาเพชรโดยปกติแล้ว ไฟเลี้ยวขาว
ในกันชนที่เราใช้จะเป็นขาวขุ่นซะส่วนใหญ่
เข้าใจมั๊ยจ๊ะ หนู หนู อันเด้อสะแตดดด

คือเค้าต้องการจะซื้อแบบที่มันสีขาวใส
เหมือนตาเพชรโดยปกติแล้ว ไฟเลี้ยวขาว
ในกันชนที่เราใช้จะเป็นขาวขุ่นซะส่วนใหญ่
เข้าใจมั๊ยจ๊ะ หนู หนู อันเด้อสะแตดดด

ถูก...จะเข้าใจยากกันไปทามไม....

คลองถมคู่ละ 300 ของเกือบแท้เลยน้ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีที่อื่นอีกไหมครับผมอยู่แถวศรีปทุม

ฉลาดนี่เค้าให้อาหารอะไรกินวะ

ส่วนมากก็ซื้อที่คลองถมกันนิครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม