Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

น่ากินมั้ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:eeek: เบียร์แก้วเดียวแม่มใหญ่เท่าเหยือกเลยแก้วเดียวมาวววววววว:go: :go: :go: กะขาหมูเยอรมันทอดกรอบหรอยยยครอดดดๆๆ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: เห็นแระอยากกินอีก :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

462.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 268
    442.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 258
    485.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 257
    464.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 244
    403.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 226
    386.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 227
    349.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 219

เดี๋ยวนี้ ของเจทำเหมือนเนอะ..
เอิ๊ก...อยากกินจนกรามร้าว..วว

มาถูกเวลาซะด้วยนะ...อยาก

อร่อยยยยยยยยยยยยยยย........

คิดถึงตอนอยู่ Germany อ่ะคับ อย่างงี้เลย...
แต่มันมีแบบไม่ทอดด้วยกินกะซาวเคลาท์...
ยิ่งตอนงาน Octoberfest ที่แฟรงค์เฟริท์ไส้กรอร กะเบียร์ดำอร่อยโคตรๆเลยคับ....

ปะคับโรงเบียร์เยอรมันรังสิต:tongue:

คิดถึงตอนอยู่ Germany อ่ะคับ อย่างงี้เลย...
แต่มันมีแบบไม่ทอดด้วยกินกะซาวเคลาท์...
ยิ่งตอนงาน Octoberfest ที่แฟรงค์เฟริท์ไส้กรอร กะเบียร์ดำอร่อยโคตรๆเลยคับ....
:dribble: เฟิมเลยครับเบียร์ดำแม่งโครตนุ่มเลยยยแทบไม่มีรสขมเลยด้วยซ้ำ:dribble: :dribble: เมานิ่มเลยครับมาววววววววววมะไรก็ไม่รู้เพราะแม่งนุ่มเลยเพลิน:biggrin: :biggrin: ขาหมูก็สุดทีนนนหนังกรอบเนื้อนุ่มเจอเบียร์นุ่มอ้าวววโชนนนนนนนนนนน:biggrin: :biggrin: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

เห็นแล้วก็อยากกิน บ่าย ๆ อย่างนี้ งานยุ่ง ๆ ปวดหัวนิด ๆ ได้เบียร์สักแก้ว มาวเละแน่ ๆ

:dribble: เฟิมเลยครับเบียร์ดำแม่งโครตนุ่มเลยยยแทบไม่มีรสขมเลยด้วยซ้ำ:dribble: :dribble: เมานิ่มเลยครับมาววววววววววมะไรก็ไม่รู้เพราะแม่งนุ่มเลยเพลิน:biggrin: :biggrin: ขาหมูก็สุดทีนนนหนังกรอบเนื้อนุ่มเจอเบียร์นุ่มอ้าวววโชนนนนนนนนนนน:biggrin: :biggrin: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

เคยกินแบบใส่น้ำผึ้งมั๊ยคับ..แบบว่าเค้าจะมีน้ำผึ้งใส่แก้วช็อด แก้วเล็กๆมาให้ต่างหากคับ

ไอ่เบียร์แปลกๆเนี่ย ตัวเมาเลย

เคยกินแบบใส่น้ำผึ้งมั๊ยคับ..แบบว่าเค้าจะมีน้ำผึ้งใส่แก้วช็อด แก้วเล็กๆมาให้ต่างหากคับ
:redface: กะลังหาลองไปเรื่อยๆครับแค่เมนูเบียร์อย่างเดียวแม่งมีเป็นหน้าๆเลยสั่งไม่ถูกอ่ะครับเยอะจัด:biggrin: :biggrin:

ไอ่เบียร์แปลกๆเนี่ย ตัวเมาเลย
:redface: เฮ่ยแต่มันนุ่มจิงๆนะพี่โอ๊ตถ้าเคยกินโค๊กที่เปิดทิ้งไว้นานมากๆจนมันไม่ซ่าแระน้า คล้ายๆอย่างน้านนเลยแค่มันไม่หวานเท่าน้านนเอง :biggrin: :biggrin: :biggrin: เด๋วไปหาไรแปลกๆลองใหม่เด๋วมาเล่าให้ฟัง:biggrin: :biggrin:

:redface: กะลังหาลองไปเรื่อยๆครับแค่เมนูเบียร์อย่างเดียวแม่งมีเป็นหน้าๆเลยสั่งไม่ถูกอ่ะครับเยอะจัด:biggrin: :biggrin:

อยู่ออสซาเตเรียใช่มั๊ยคับ
อยู่เมืองไหนคับ

แล้วเมนูหมูยอที่อุบลมีกี่หน้า อยากกินโว๊ย

:redface: Sydneyครับป๋ม:redface:

แล้วเมนูหมูยอที่อุบลมีกี่หน้า อยากกินโว๊ย
:eeek: ชอบดุ้นๆแนะนำดิลโด้มั้ยครับพี่กอร์ฟ:biggrin: :biggrin:

แอบเข้ามาดู....หุหุ น่ากินจัง งั๊บ ๆๆ

เห็นและกินเลย

เจ แทบแตก......:dribble:

จัดมาบัดเดี๋ยวนิ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม