หาแคมเดิม 25โบคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311141
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311141

Cefiro-Thailand Staff
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหัวข้อเลยคับ ขอสภาพดีๆเลยนะคับ ใช้งานน้อย ราคา+สภาพ ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ:coolly-0044:

ตามหัวข้อเลยคับ ขอสภาพดีๆเลยนะคับ ใช้งานน้อย ราคา+สภาพ ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ:coolly-0044:

เอาป่าวมีเครื่องกองอยู่ที่อู่...25โบ จะเอาโทรมาเลย 0834400681

ได้เคบพี่ไอซ์ อู่ไหนอะคับ เครื่องของพี่ไอซ์ใช่มั้ยคับ สภาพ และราคาอะพี่ เบาๆหน่อยนะคับ :coolly-0033:

ได้เคบพี่ไอซ์ อู่ไหนอะคับ เครื่องของพี่ไอซ์ใช่มั้ยคับ สภาพ และราคาอะพี่ เบาๆหน่อยนะคับ :coolly-0033:

อู่อยู่แถวอุดมสุข คับ เปนเครื่องเก่าพี่เองแต่หักค่าเครื่องไปตอนวางเจแล้ว

ตอนนี้เครื่องเลยเปนของพี่ที่อู่เค้า ลองโทรมาแล้วกัน อะไหล่อื่นๆ ก็ยังพอมี

แง่ว แคมหักเลยหรอคับเนี่ย แคมด้านไหนคับ แคมไอเสียหรือป่าวคับ

แก้ไขล่าสุด:
แง่ว แคมหักเลยหรอคับเนี่ย แคมด้านไหนคับ แคมไอเสียหรือป่าวคับ

ไม่ได้หักคับ อ่านดีๆ นะ หักค่าเครื่อง25กับค่าวางเครื่องเจ

สรุปว่าแคมไม่ได้หัก เหมือนๆกับเทิร์นเครื่อง 25 อ่ะคับ

อ่อคับพี่ไอซ์ งั้นเดี๋ยวจะไปดูละกันนะคับ แล้วสภาพและราคา ละคับ พี่ไอซ์ อิอิ อย่าหนักนะคับ

Upppp Kup:coolly-0044:

Upppp Kup:coolly-0044:

อัพคับ เพื่อใครมีอีกคับ

อัพๆๆคับ หาต่อไปคับ ใครพอจะมีช่วยผมหน่อยนะคับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
อัพต่อคับ กำลังหาอยู่คับ

หาต่อๆไปคับ

ได้ยังคับมีอยู่ RB 25det Air Flowชมพู

ได้ยังคับมีอยู่ RB 25det Air Flowชมพู

:coolly-0023: ขอโทษทีคับผม ได้แล้วคับผม แต่ของพี่สภาพเป็นเช่นไรคับ รูป+ราคา อาจจะสวยก่าที่ผมได้มานิคับ จะได้ยัดลงทีเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม