• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอถามหน่อยครับเกียร์rb25

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ gujabakub
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

gujabakub

Register
เข้าร่วม
28 ต.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามหน่อยครับเกียร์ rb25

ผมเพิ่งเได้เครื่องrb25turbo ผมมีเกียร์เก่าrb25แต่เป็นตัว4เกียร์

คำถามคือ
1 เครื่อง+เกียร์ชนกันได้เลยไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ ส่วนตัวผมว่าไม่น่ามีปัญหา

2 ถ้าใช้turbo+4เกียร์มันแค่ไม่จัดใช่ไหม หรือมันจะมีปัญหาอะไรบ้างขอกระจ่างหน่อยนะครับไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไร

3 มีพี่ๆคนไหนใช้ turbo+4เกียร์บ้าง

ลืมบอกครับตัวนี้เป็น auto น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยอยู่ปากน้ำ สมุทรปราการครับ